Search results

  1. M

    Kama uko Dodoma una laki 6, kila siku nitakuzalishia 10000

    Weka namba Yako ya simu,kitambulisho au namba Yako ya NIDA,Majina Yako halisi matatu,Picha zako kadhaa Ili watu wa kuamini.... Hahahaha
  2. M

    Kuna kidada cheupe pale TANESCO Mbezi Beach Afrikana nani anakipa jeuri namna ile?

    Taasisi zote za Umma ziwe na Account JF na kwingineko na ziwe Active Kwa kweli.Hongereni Sana Tanesco mnaupiga mwingi Sana kama Mama.Hamna jambo dogo.Na mpo karibu na Wananchi.Nimewapenda Sana na ninawapa hongera kitengo Cha mawasiliano.
  3. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahaha chuki ni mbaya sanaa
  4. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahahahaha Vijana Wana moto asee
  5. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahahahahaha..Vijana mna moto.Mzee wa Lonja Choo Cha Kulipia uko wapiii
  6. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahahaha ila wewe jamaa wewe
  7. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahahahah Wewe na Choo Cha Kulipia Nani Ana Ronja Ya Ukweli?
  8. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Choo Cha Kulipia Vipi Kiongozi hakuna Updates zozote?
  9. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hapo nimekusoma Kiongozi
  10. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Uliitwa Usaili?
  11. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Wale wa Dodoma vipi wao Usaili utakuwepo? Au Moja Kwa mojaaa
  12. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Choo Cha Kulipia Upo mbona thread imepoa?
  13. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Choo Cha Kulipia Naona ulikuwa unawapa Ronja Vijana...Uko vizuri
  14. M

    Kijana unayehangaika kutafuta mchongo wa kufanya pitia hapa, utakuja kunishukuru

    We Jamaa unajua ulikotoka na unathamini Vijana wenzako kama sisi.Kuwa na moyo huo lakini usipende Kila mtu akujue nyumbani kwako.Mimi umenifundisha kitu.Nashukuru sana
  15. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Wewe sio Polisi.Unaonea wivu wenye ufaulu mzuri
  16. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahaha Mkuu unaonekana hujiaminii
  17. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Hahahahaha we Jamaa una mindset za kikoroni sanaa
  18. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    We Jamaa Acha roho Mbaya.
  19. M

    Nafasi za kazi Jeshi la polisi Tanzania

    Bado hazijatoka hizo
Top Bottom