Search results

  1. bongenyo

    Nimempata nimpendae, nashukuru JF kwa kunipatia nimpendae

    Habari, Nimerudi kwenu tena kuwapa mrejesho kwani nimeshampata nimpendae nae amenipenda, nawashukuru wana JF wote kwa kunipa changamoto kwani kutafuta mpenzi sio mchezo wa kitoto, asanteni sana. Asante JF kwakunipatia nimpendae. Narejesha
  2. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Hi ! jaman natafuta mpenz umri wowote kikubwa 2pendane Mm ni mama wa mtoto mmoja umri wangu ni 23 ninaish na baba wa mtoto lakn c ndoa rasmi Aliyetayar ani pm ili kujuana zaidi
  3. bongenyo

    Mwanaume kujijali peke yake

    Habari? Jaman hivi inakuwaje mwanaume kakuoa, ila hajawah fikiria kukununulia mahitaj yako kama mavazi na vingne muhmu kwa mwanamke, au ukimuomba hela anakasirika pengne msiongee hata week nzima. Ila sasa yeye anajijali mwenyewe, kama mavazi atanunua yeye kama yeye, kwa kifupi anajiangalia...
  4. bongenyo

    Utajuaje kama mwanaume katoka nje ya ndoa?

    Habari, bila shaka mu wazima. Swali langu ni je utajuaje kama mwanaume katoka nje ya ndoa pindi mkikutana baada ya wiki moja au zaidi?
  5. bongenyo

    Naomben mawazo yenu

    Habar wana jf,mm ni mwanamke Shda yang n kwamba naitaj kujua kama kuna uwezekano wa kushka mimba na wakat napima kwa kile kipimo lakn majbu ni negative, Kinacho nichanganya ni kwamba miez ya nyuma nimepata siku zang kama kawa lakn mwez wa saba cjaona cku zang mpaka sasa na jana nimepima cna...
Top Bottom