Search results

  1. Cmfungua

    Anae mjua mwalimu mzuri wa kufundisha kutengeneza vipodozi anahitajika haraka sana

    Natafuta mtu anae jua kutengeneza vipodoz vya kina dada pia awe tyari kufundisha online Aje PM chap tupeane michongo
  2. Cmfungua

    Wale wote tuliwahi kutuma nauli na Mwanamke hakuja tukutane hapa kupunguza machungu

    Mie niko dar ila nilienda kurefresh akili mkoa wa Arusha kama week 1 nikakutana na mdada mrembo sana. Kama kawaida yang kidume nikajisemea lazma uyuu mtoto nimsajili kwenye team yang tukabadirishana number vzr tuu. Baada ya mapumzko yang ya week moja kuisha nikarud zangu Dar Nikawa nachati na...
  3. Cmfungua

    Nina mpenzi mpya ila mpaka mimi nimtafute

    Poleni na tozo za miamala Mimi nina mpenzi mpya kabisa ila tatizo nisipomtafuta mie baasi ujue ndio siku imepita hivyo. Nikimwambia 'Nakupenda' anajibu ahsante. Nikimpigia simu anasema ana kazi atanitafuta baadae baasi hiyo baadae mpaka mie nimtafute. Nikimtumia msg anajibu inshort sana yaaani...
  4. Cmfungua

    Sababu zipi zinakufanya uwe na wapenzi wengi

    1.leo niko kweny siku zangu 2.
Top Bottom