Search results

  1. Najiona Mimi

    Wanawake badilikeni, mtaisha

    Umenena fact sana
  2. Najiona Mimi

    Kijana: Kama upo kwenye mahusiano, hakikisha una "marafiki" wengine angalau watatu nje

    Yah sure ww jaribu fanya tathmin wanawake uliowapa sana muda wako sana je waliendelea kukupenda?
  3. Najiona Mimi

    Kijana: Kama upo kwenye mahusiano, hakikisha una "marafiki" wengine angalau watatu nje

    Ukwel mtupu ukiwa na mwanamke mmoja kuna possibility ya kua unampa muda wako sana huyo mwanamke na nature ya binadamu akishajua anapendwa sana hata kama na yy anakupenda kuna possibilty ya kuja kuumizwa mbeleni..
  4. Najiona Mimi

    Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

    Shukran sana chief[emoji1431]
  5. Najiona Mimi

    Ni nini hasa itapelekea mwanaume uliyenaye akupe heshima ya ndoa?

    Nimekuelewa sana,inabid umchague mwanamke utakeyeweza kummudu na ambaye umemridhia
  6. Najiona Mimi

    Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

    Asante kk nashukuru,vp kuhusu dirisha la kuappeal lishafungulowa au bado?
  7. Najiona Mimi

    Huyu mrembo simuelewi kabisa

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji30]
  8. Najiona Mimi

    Niulize chochote kuhusu HESLB, NACTE na TCU

    Kwa mtu aliyepata mkopo healb ila ukawa haumtoshi,akataka kuappeal aongezewe et,inawezekana akappeal af akapunguziwa kabsa?
  9. Najiona Mimi

    Je, ulishawahi kulazimisha mpenzi au rafiki aendelee kubaki maishani mwako?

    Kwa jinsi ulivoandika kwa jazba nilihisi lazima umetendwa na mtu tena inaonekana sio muda mrefu sana na bado unampenda mpaka leo.
  10. Najiona Mimi

    HESLB Kuappeal

    Kivp kk?mbona nasikia ukikosa unabak na asilimia zako zilezile
  11. Najiona Mimi

    HESLB Kuappeal

    Kwa wale wenye uzoefu katika suala la kuappeal emu tusaidiane. Mimi mbona nikijaribu kulogin kwenye account yang inakubal kuloig lakin haioneshi distribution ya mkopo wangu. Maana nilipata mkopo ila nataka niappeal ili waniongezee maana naona mkopo hautoshi isitoshe nna mzaz moja ambaye ni...
  12. Najiona Mimi

    Mara yako ya kwanza kutongoza/kutongozwa ilikuwaje?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...
  13. Najiona Mimi

    MSAADA:Namna ya kun’garisha viatu vya aina hii

    Hali ya uchumi mbaya, mambo yangekua mazur ningepeleka kila mtu anakula ridhiki lwa njia yake
  14. Najiona Mimi

    Wale wataalamu wa kuchanganya perfume/body spray

    Stand za magari ya makumbusho,ulizia tu msikitini wanapouza pafyumu za kupima ni karibu tu kutokea pale
  15. Najiona Mimi

    MSAADA:Namna ya kun’garisha viatu vya aina hii

    Kama kichwa cha habari kinavojieleza, napata tabu ya kun’garisha boot lang maana mwanzoni nilikua nafosi natumia kiwi ila sasa nikawa naona kama rangi yake inafifia. Then nikaona niwe navifuta tu na maji kidogo kwenye kitambaa napo naona havin’gai vinafifia. Wenye ujuzi wa viatu vya ngozi hii...
Top Bottom