Search results

  1. ABINALA

    Lengai ole Sabaya akutwa na ukwasi wa Tsh. Bilioni 3 baada ya kupekuliwa

    Ooooo! Kishindo! Ooooo miundombinu kumbe watu wanamaliza msosi jikoni wanaleta kiduchu mezani na kutufanya ndondocha eti tuvumilie IPO siku .......tutakula mema ya nchi ........ Uzuri no kwamba Mungu yupo juu ya vyote.
  2. ABINALA

    Imenikera. Hivi inawezekana ikawa ni kweli anachosema!?

    [emoji22] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
  3. ABINALA

    Imenikera. Hivi inawezekana ikawa ni kweli anachosema!?

    Nilimpata Mke wangu kwenye platform hii! Lakini amekuwa pasua kichwa mno Akikosa inabidi nimwombe msamaha Leo nimekuta chati ndefu ya kimahaba na mwanaume mwingine whatsapp. Nimemwomba simu yake kazingua. Nikaamua kumnyang'anya na kuisoma. Amenimind noma Nafanyaje sasa. Kwani hataki...
  4. ABINALA

    Mungu anijalie nipate mke humu JF

    Mimi nilijipatia Mke humu tena ni material since 2014 now tuna kid of 3 year.Wa humu ndo haohao tunapishananao kitaa Tofauti ni area if incidence tu !!! Tia bidii utampata! Aluta continua!!!!!
  5. ABINALA

    Naanzaje?

    Muombeee apate mume mwema na afike salama! Wewe si mwanaume lijali Inawezekana huyo mtoto si mzuri sana kwani hayo mambo ni automatic kama anyonyavyo baada ya kuzaliwa tu bila tuition
  6. ABINALA

    O need

    Hi my colleagues! I am on need of a sweet partner for deep insides! For anyone come inbox I am a male being
  7. ABINALA

    Swali: Ulianza vipi kupiga punyeto?

    2004 baada ya kuwa bored na mauli wa kitabu mzee alisimama Nilipomshika nikajisikia ashiki Kali Nadhani chumba nilichokuwa nasomea kilikuwa na pepo mchafu aliyeniambi nijaribu kujichua Kwani baada ya hapo ni majanga tu Kila siku napanga kuacha kesho
  8. ABINALA

    Ushauri wa haraka ndugu zangu, nahisi kuahirisha ndoa

    Just normal Hata huku kwetu wapo wazuri zaidi ya hao wa3 tatizo hujawaona tu So vaa tinted mwanakwetu!!!!!
  9. ABINALA

    Biashara yangu inaniingizia faida ya Tsh. 200,000 kila mwezi; Je, Niiache niende chuo?

    Nilifuata madeni university (13000,000) Niliowaacha kitaa wana miliki vingi vya kwao. Mimi Niko kwenye ndoa na HESLB
  10. ABINALA

    Msaada: Naomba kufahamu taratibu za mikopo taasisi za fedha

    Viambatanisho kwenye form ya kuomba mkopo vinakatisha tamaa!
  11. ABINALA

    Msaada: Naomba kufahamu taratibu za mikopo taasisi za fedha

    Habari za wakati wana jamvi! Ninalo langu swali la kutaka kujua taratibu za mikopo kutoka taasisi za fedha. Nimewahi kukopa katika bank moja na bado ninalipa mkopo Niliwahi kusikia kuwa kuna issue ya kutop-up lakini sharti kuwe kuna ongezeko la mshahara kama ni Mfanyakazi. Kwa hali ya sasa...
  12. ABINALA

    Mambo yasiyoacha watu salama

    Kuiba mtihani wa taifa hajutakuacha salama
  13. ABINALA

    Nampa Taraka

    Mini m Nini maana ya great thinkers au umejisahau kuwa hili jukwaa ni LA watu weredi wa mambo?
  14. ABINALA

    Nampa Taraka

    Ahsante kwa correction
  15. ABINALA

    Nampa Taraka

    Sijaomba ushauri bhandugu! Nimeomba mnipe "muundo wa taraka' Nimcharaze huyu my wife! Akaolewe na wanaosema watampata lini
Top Bottom