Search results

  1. stakehigh

    Watalii 1.5 bilioni duniani, Tanzania nchi ya pili kwa vivutio asilia duniani inaambulia watalii chini ya 1m kwa mwaka

    watu wengi sana hawajui serengeti, hata uku uku tanzania kuna watu hawaijui! hata huo mlima the same story, kutanganza ndo kunahitajika mengine yapo kawaida tu - and on the same time preference znatafautiana kuna wengine wanapenda utalii kupanda milima tu haswa mirefu, wengine mambo ya kale tu...
  2. stakehigh

    Shaka na amsha amsha ya CCM mashinani

    mshahara haujapata nn maaana umeongea kwa uchungu sana
  3. stakehigh

    Kibaha: Jogging ya BAWACHA yapigwa stop na Polisi

    eeeh mkuu tunawajua vizuri bawacha kwahio kipigo chao kipo karibuni, vp hujaungana nao?
  4. stakehigh

    Serikali ya awamu ya tano ilikusanya kodi Trilioni 1.3 kwa mwezi, leo awamu ya sita yakopa fedha hizohizo kutoka IMF kwa matumizi yaleyale

    yes mkuu! we imagine mtu anataja mbinguni alafu at same time anasema lowassa hoyee? just imagine
  5. stakehigh

    Serikali ya awamu ya tano ilikusanya kodi Trilioni 1.3 kwa mwezi, leo awamu ya sita yakopa fedha hizohizo kutoka IMF kwa matumizi yaleyale

    mradi gan huo alisema tunajenga wenyewe kukawa na bango la mfadhili?
  6. stakehigh

    Serikali ya awamu ya tano ilikusanya kodi Trilioni 1.3 kwa mwezi, leo awamu ya sita yakopa fedha hizohizo kutoka IMF kwa matumizi yaleyale

    sasa ndo nn umeongea mdogo wangu: - In 2020, the total revenue of the U.S. government sum up to about 3.42 trillion U.S. dollars and consist of individual and corporate income taxes, payroll taxes and other taxes. Individual income taxes totaled up to 1.6 trillion U.S. dollars in 2020, whereas...
  7. stakehigh

    Serikali ya awamu ya tano ilikusanya kodi Trilioni 1.3 kwa mwezi, leo awamu ya sita yakopa fedha hizohizo kutoka IMF kwa matumizi yaleyale

    hapana mkuu bora tuwape mgombea tena bila hivo watu watakua hawawaskilizi
  8. stakehigh

    Serikali ya awamu ya tano ilikusanya kodi Trilioni 1.3 kwa mwezi, leo awamu ya sita yakopa fedha hizohizo kutoka IMF kwa matumizi yaleyale

    hata awamu ya tano mbna mikopo wamechukua sana ama kuna cha kushangaza apo?
  9. stakehigh

    Hayati Dkt. Magufuli aliletwa duniani mahsusi na Mungu ili kuleta masomo fulani tujifunze

    ungemsifia tu mbowe, unachojaribu kuaminisha watu its impossible
  10. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    punguza njaa mdogo wangu!
  11. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    shida zinakusumua aisee, ebu peleka njaa kule
  12. stakehigh

    Tanzania yatajwa kati ya nchi kumi zenye gharama ndogo sana ya bando Afrika, Viva Samia | Viva Tanzania

    🤣 🤣 🤣 kilichoshusha bei za bando sio mitandao ni kitu kinaitwa MKONGE WA TAIFA: nchi nyingi ukanda huu zna bei ndogo kwa sababu ya tanzania mfano, rwanda, burundi, DRC, zambia & malawi zote znatumia mkonge wa tanzania kufika baharini - na sio data tu mpaka umeme nchi nyingi znanunua kwetu
  13. stakehigh

    Tanzania yatajwa kati ya nchi kumi zenye gharama ndogo sana ya bando Afrika, Viva Samia | Viva Tanzania

    Jibu ni NO: BUT, The average standard rate ya kila gb globally ni mpaka $3 - $4 au na zaidi, Tz ni $0.4- $0.7 per GB, ina maanisha tupo kwenye EQUITY ya huduma, tuseme karibia citizens wengi ni below $1 , hio rate per gb ni within our reach already! so its cheap
  14. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    ni kweli mkuu, ila unaweza usiwe sahihi pia
  15. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    mbna unaongea sasa dada yangu, kuna mwanachama wa chama cha mashinani unamuona apo kwenye avatar
  16. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    hamna mkuu kwahio hakikisha unalipa tozo
  17. stakehigh

    Zijue njia kuu wanazotumia CCM kubaki madarakani

    si unaona kabisa avatar yangu mkuu mm na kenya wap wap
Top Bottom