Search results

  1. Binkcarter

    Phone4Sale I Phone7 GB128 inauzwa

    Hi Jeicy.. kuna 200k mfuko wa shati vipi?
  2. Binkcarter

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  3. Binkcarter

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  4. Binkcarter

    Wahandisi "non-civil engineers" tunahitaji chama chetu tofauti na IET

    ERB nayo ni ya wachumia tumbo. Samahani kwa kutoa general comment lakini nahisi wahandisi wenzangu mnajua. Kule kumejaa bogus engineers wasiotekeleza wajibu wao kwa weredi.
  5. Binkcarter

    Kimba kubwa la mwanadamu

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  6. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Me naona tu rewind tuone .. maana Maisha yenyewe haya[emoji3526][emoji3526]
  7. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Nimekwambia muda mrefu hukunielewa tu. [emoji6][emoji3][emoji3]
  8. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Yupo hajambo tu.. unakuja lini kumuona?[emoji4][emoji6]
  9. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Pole .. Jihadhari sana nae
  10. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Unanicheka tu? Tuchukue Hatua.. it’s never late to go back [emoji4][emoji6][emoji6]
  11. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Eeh inawezekana.. tujaribu kulifuatilia hili kwa undani [emoji6][emoji6]
  12. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Hahaha kha inawezekana [emoji3][emoji16]
  13. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    Umenikumbusha mbali, Miaka 14 iliyopita niliwahi kutangaza Radio one kipindi cha marafiki. Nikapata marafiki wengi, ila akatokea mrembo mmoja Vero.. nilimpenda, tukapendania kwenye simu , tunaongea usiku kucha.. tukaachania kwenye simu .. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji2] Maisha haya
  14. Binkcarter

    Ulishawahi kumpenda usiyemfahamu kwa sura?

    [emoji23]Maisha haya
  15. Binkcarter

    Hii ni Tabia ya Kiswahili ni ya hovyo na inakera sana

    My wangu umepata[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
  16. Binkcarter

    INAUZWA Nauza Jiko na Water dispenser

    Mkuu Uko mkoa gani?
  17. Binkcarter

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Top Bottom