Search results

  1. osib

    Story of Change Wahitimu wa Vyuo na Maisha ya utafutaji Mtaani

    Nshapiga like yangu kwa andiko murua hili
  2. osib

    Ethiopia ukiwa na jero unapata umeme units 28

    Yaaani kwa hizi tozo wanazoongeza kina mwigulu.....tusitegemee neema ya umeme kwa stigler gorges.....ndo wataweka Kodi Mia ...hpohpo hata kama tuwe na umeme mwingi kias gani ...saiz tu mara rea...ewura...mara majengo.....daaa Sina ham na stgiler ikikamilika nahis italeta hasira tu!! Mama Samia...
  3. osib

    REKODI: Jezi mpya za Yanga zaidi ya Milioni 1 zanunuliwa ndani ya masaa 6 tangu zilipozinduliwa

    Shida hutaki kufikilisha akili yako......na hiyo comment yako ya tusi ...inaonyesha kias gani huwez kujenga hoja .....
  4. osib

    REKODI: Jezi mpya za Yanga zaidi ya Milioni 1 zanunuliwa ndani ya masaa 6 tangu zilipozinduliwa

    Mi yanga lia Lia ....lakin kuamin tumeuza jezi milioni moja sio kweli ...pic miliona moja sio mchezo!! Ukizingatia sis tunategemea local market pekee ..... just imagine Liverpool timu ambayo inauza worldwide jezi zake msimu wa mwaka Jana ndo waliongoza kuuza jezi kwa ngazi ya vilabu ulimwenguni...
  5. osib

    Jiajiri kupitia hizo malighafi

    Pm inagoma mkuu ...pls naomba contact nikuchki tuongee. ... thanks kama ombi lang utalijali...
  6. osib

    Treasury Bonds/T-bonds/T-Bills/Bonds/Hati Fungani ni Uwekezaji "Kichaa"

    Usidhani watu wote wana interest ya kufanya biashara kama ww.....so wanahitaji garentee ya kipato flani ambacho yy anarizika .....kuna wengin anaweka kwa ajil ya watoto anajua hata nikiondoka leo wanangu hawawez kukosa ada.... wengin wanaweka hko coz wanataka wawe na safe investment tofaut...
  7. osib

    Utata juu ya Rais Samia kuingilia kati tozo mpya za miamala

    Sijaweza kukopi kipengele cha katiba kinachompa mamlaka hayo Rais ....lakin Nina uhakika asilimia mia kuwa ana mamlaka hayo ....harafu ile yarate Magufuli ilikuwa tayari sheria sio kanuni Mana ilipitishwa na bunge na kusainiwa na yy mwenyew
  8. osib

    Utata juu ya Rais Samia kuingilia kati tozo mpya za miamala

    Rais anamamlaka ya kusitisha sheria flani isitumike ..kwa mji wa katiba ...like late Magufuli alivyositisha sheria ya kikokotoo kipya kutumika
  9. osib

    Ni timu gani Kenya yenye udhamini mnono zaid wa fedha? Je, ni giant Gor Mahia au wababe AFC leopard?

    Naiman time zetu kubwa zitakapokuwa na uwezo wa kuingiza angalau usd 5 milion per season. Tutaleta ushindani wa kutosha kwa michuano ya Africa ngazi ya vilabu. Binafsi naamin East Africa tuna wachezaji wazuri Sanaa.
  10. osib

    Ni timu gani Kenya yenye udhamini mnono zaid wa fedha? Je, ni giant Gor Mahia au wababe AFC leopard?

    Habari zenu wakubwa, Kwasasa soka la Africa mashariki linainuka kwa kasi sana angalau sasa wadhamin wanaweka pesa ya maana. Mfano kwa hapa Tz giant Yanga kaingia mkataba mnono na kampuni ya Azam media kwa engagement ya kurusha shughuli za yanga like mazoezi Mahojiano ya wachezaji wa Yanga...
  11. osib

    Uzi maalumu wa kupeana connection mbalimbali za biashara

    We upo wap mbona mzigo Ni hotecake sana huo kwasasa
  12. osib

    Naomba habari kuhusu hii Mbeya kwanza. Iliyopanda ligi kuu.

    Mbeya Kwanza ilianzishwa na jamaa mmoja wakuitwa Shiraz batchu ...alikuwa afisa masoko wa Coca-Cola Kwanza ....plant ya mbeya ....nayy ndo alikuwa mzamin wa ile timu ...ila kwasasa alirudi daa ....nazan bado anaimiliki na kuihandle ndo mana hata kambi kwasasa ipo hko karibu na dar ....kwasabu...
  13. osib

    Jinsi nilivyotumia Tsh. Milioni 1 kuzalisha faida ya Tsh. Milioni 10 ndani ya miezi kumi

    Mkuu mi naomba kuuliza ....kuhusu hii changamoto ya pesa baada ya kazi ....mfanyakazi anarudi nayo home....inabaki ofisini .....au mwenyew unaenda jioni kuichukua .....
  14. osib

    Kwanini mawakala wa mashine za TRA hawatoi risiti wakati wenyewe wana-solve ishu ya risiti?

    Sasa ukiona hawataki kukupa risti c rekebisha mwenyew ....afu tatizo mnaponunua mashine huwa hamuelewi contract iliyopo .... mashine kikawaida service huwa ni free pale unaponunua ila spare ndo unatakiwa kununua naupewe rist .... issue inakuja ww ukipeleka ifanyiwe service means biashara yako...
  15. osib

    Kwanini mawakala wa mashine za TRA hawatoi risiti wakati wenyewe wana-solve ishu ya risiti?

    Ukipeleka kutengeneza simu kwa fundi ..huwa unapewa na rist ya efd pia!?......afu unatakiwa uelewe unaponunua mashine au spare ya efd ndo labda uombe rist .....sasa kwa mfano mashine imejiblock unataka fundi aiunblock unataka akupe risti!?
  16. osib

    Huu wizi kupitia Tigopesa, naomba Tigopesa mnisaidie majibu hapa

    Daaa pole Sana mkuu ...Kuna siku nikiwa town nakula misele nyuma yangu kulikuwa na washkaji kama Watatu hivi. Sasa kwasabu sehemu niliyokuwa napita ni vichochoroni nikawa makini kugeuka nyuma baada ya hatua kama tano hivi kwasabubu wale jamaa walikuwa wanapiga story baasi nikawa nawasikiliza...
  17. osib

    Katika duka la mahitahi ya watoto, kitu gani kisikosekane dukani?

    Vinguo vya watoto ....vya kichanga kabisa vile... babyshow....dishi la kuogeshea usisahau .....but kwenye diapers kuwa Makin kuangalia zina expire Lin..na brand gani inapendwa mojawapo ni sleepy
  18. osib

    Hivi unapata wapi ujasiri wa kutembea/kulala na mke/mme wa mtu?

    Kosa lipi mkuu ....kumla!?..... Of coz inazngua Sana .....tisa ni huyo 10 kuna mungine alikuwa amepanga kwenye ctoo yetu mumewe ckumjua .....sasa mazoea yakawaida tu ikaplekea kupata namba yangu .....demu kaumbika kinoma ......mtu kwelikweli ...siku moja kanitext vip mzima nikasema ndio nipo...
  19. osib

    Hivi unapata wapi ujasiri wa kutembea/kulala na mke/mme wa mtu?

    Jamaa ni mwanajeshi alinisumbua kinoma ....mpka siku tulipigana biti kinoma ....ndo akawa mpole ...story ilikuwa hiv ...kipind nipo chuo pisi ilikuwa kali kinoma afu nikaskia inatoka na jamaa flani kolo hiv ..kwa kweli iliniuma Sana lkin nikasema poa ndo usenge wa mapenzi ka nyas tu yanaota...
  20. osib

    Hivi unapata wapi ujasiri wa kutembea/kulala na mke/mme wa mtu?

    Wake za watu kwakweli ni simple Sana kuwanasa yaani ....unakuta umetania kidogo tu ...yeye huyoooooo kasha kolea ....afu hawatupig vizinga kama maslayqueen.,...Mara nyingi utakuta yy ndo anakuhonga ..,....pili utakuta show anayopiga mpka mwenyew unasema ndo maana kazin huwa wanasistiza uzoefu...
Top Bottom