Search results

  1. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Betting clinic Njoo tusaidiane kumpiga muhindi pesa Group pekee lenye watu makini
  2. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hao jamaaa wako vzr sana hebu jaribuni
  3. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hawa jamaaa wako vzr sana yani
  4. chichimizi

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Money makers 100% tips
  5. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Hata mm naungana na wewe kuukataa Ukidume wa hivyo
  6. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Kuuza karanga.........(poor plan.....think beyond)
  7. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Hao wote wanaotetea wameoa darasa la 7 B janamke likiamka asubuhi linapiga miyayo tu......aiseee kwangu nilishaipinga vikali. Ngoja upate ajali uoneeee kama familia haijala nyasi na mkeo atagongwa kupitilizaaaaaa
  8. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Ni sawa na kupikia kuni wakati Gass ipo na mtungi umejaaa. Open your mind brother
  9. chichimizi

    Uliyeamini mkioana wote wafanyakazi mna mshahara mtatoboa kimaisha tupe mrejesho

    Sijawahi kuwaza wala kufikiria kuwaza kuoa goli kipa .....aisee awamu hii na karine hii goli kipa utatatamani ufeee tu.....jitu halina mshahara then pasua kichwa ...pumbavu. Narudia tena pesa huleta amani ktk penzi. NB. Ukiona umeoa mke na nimfanyakazi lakini pesa zake huzioni ujue huyo sio...
  10. chichimizi

    Line ya Chuo inahitajika (voda)

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  11. chichimizi

    Line ya chuo inahitajika

    Watakuja hivi punde
  12. chichimizi

    Line ya chuo inahitajika

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  13. chichimizi

    Msaada line ya Chuo (voda)

    Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya) Tuwasiliane......pm
  14. chichimizi

    Nampenda mke wangu,lakini huu ndiyo ujumbe wake unaoniumiza

    Sio kweli ....mke mwenye kujielewa alipaswa kutafuta mbinu yakumleta mme wake karibu.....hata ingekua mm kama kila nikirudi home mke hana bashasha na mm ndo kwanza ananiletea matatizo mengi na stress kibao nakaaje home sasa sibora nichelewe tu huko job au nipigie bar nipige Vyombo home nageuka...
  15. chichimizi

    Nampenda mke wangu,lakini huu ndiyo ujumbe wake unaoniumiza

    Hapo hakuna mke aisee.....istoshe mkuu nakupongeza hata baada ya kujua umesalitiwa bado unaomba ushauri daaaah...... Yani up to now hadi namba yake unayo? Aisee ninavyojijua mpaka sasa ningesha vuta chombo matata sana home na ningejitahidi akione ili tusheee maumivu. NB. Yani anakusaliti alafu...
Top Bottom