Search results

  1. juvenile davis

    Mnyika atakiwa kujieleza kwa Msajili wa Vyama vya Siasa kisa kusema Rais Samia alisema uongo

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787]umenichekesha sana
  2. juvenile davis

    Mbatia na unabii wako wa kishetani umegonga mwamba

    Mtaa gani mkuu? Mimi sijawahi kuona mgonjwa wa corona wala kusikia kifo zaidi tu nasoma mitandaoni kama hivi, tunavyojazana kwenye mabasi vile halafu uniambie kuna COVID bongo?[emoji15][emoji15]
  3. juvenile davis

    Miaka 27 huna mtoto? Jichunguze

    Kajichunguze mkuu
  4. juvenile davis

    Miaka 27 huna mtoto? Jichunguze

    Na ndio maana nikasema jichunguze
  5. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Watu kama wewe ndio huwa tuma sema mmekomaa kisiasa na sio hawa wengine ambao akisoma tu heading basi anakimbilia kucomment bila kusoma article nzima
  6. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Ni kweli kabisa mkuu.then kipindi cha Magu watu wengi walikuwa waoga kuchangia kwa kuhofia mambo ya kutafutwa na kupotezwa kusikojulikana.kiukweli wanachama wengi wa chadema wa sasa sio critical thinkers kabisa.viongozi wana kazi ya kuwafunda wanachama sana
  7. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Yaani mkuu nilichokigundua hawa watu hawasomi article nzima.ni wavivu wa kusoma kabisa na hata wakisoma basi hawawezi kutumia akili zao vizuri namna ya kudadavua kujua mtoa mada alikuwa na lengo gani.kuna muda hadi unashamed kwa mtindo huu hata tukishinda ccm haiwezi kutoa nchi.yaani matusi ndio...
  8. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Kabudi hana hoja kabisa.ana maslahi binafsi so tumpuuze tu,halafu soma mada yangu vizuri mimi sijapinga katiba mpya bali nimeandika jinsi ambavyo haiwezi kufanikiwa na sababu zake
  9. juvenile davis

    CHADEMA someni maoni mitandao ya kijamii kwenye masuala yanayowahusu

    Hapana mkuu.ni kweli Mbowe ameishiwa mbinu hatukatai lakini bado anastahiri kuongoza chama Maana chadema inahitaji mwenyekiti mwenye fedha otherwise muda huu tungekuwa tumeshaizika chadema.kwa maswaibu yaliyompata mbowe kuhalibiwa kila vyanzo vyake vya fedha.malisa hawezi kuhimili ile mikiki so...
  10. juvenile davis

    Mwenyekiti wa CCM Taifa, Samia Suluhu turudishie CCM kwenye misingi yake

    Angarau wewe unaonekana kujielewa ila nakuonea huruma.ngoja waje wenzako bendera fuata upepo.watakuvurumishia mvua ya matusi na utaambiwa wewe ni Chadema.japo issue ya kuiba kura hiyo ipo miaka yote tangu 1995.sema tu wametofautiana namna ya wizi.ila mzee Magu yeye hakuiba kura bali...
  11. juvenile davis

    Uchaguzi 2020 Ukweli ni kwamba CCM tuliiba uchaguzi kishamba

    Nilisimamia uchaguzi.yaani magufuli sijui amejibu nini huko alikoenda.
  12. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Dah!viongozi wetu wana kazi Kubwa sana
  13. juvenile davis

    Kwa mwenendo huu CHADEMA tuweke ndoto kuiona Ikulu

    Siku zinakwenda mbio sana
  14. juvenile davis

    UKAWA hatuna wa kumlilia

    Asante mkuu[emoji1]
  15. juvenile davis

    UKAWA hatuna wa kumlilia

    [emoji3][emoji3]
  16. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Jikite kwenye hoja mkuu.naomba uusome uzi wangu vizuri
  17. juvenile davis

    Katiba Mpya: Mimi ni CHADEMA lakini kwa hili nasema NO, tena Big No

    Bahati mbaya sana humu tunatumia fake ids.mwaka jana nilisimamia uchaguzi kiukweli kilichotokea ni ujinga yaani haukuwa uchaguzi ule japo chadema nao walifanya uzembe kiasi fulani.mkuu tuwe na tabia ya kukubali kutofautiana.nimekushangaa mtu kama wewe unareply comment ya mtu aliyetoa matusi...
  18. juvenile davis

    CHADEMA acheni kelele zisizo na kichwa wala miguu. Mikutano ya siasa huzuia maendelzo, kuweni wapole

    Chadema wanafuata katiba.kwenye mikutano hawalazimishi mtu kwenda na mtu kama ana majukumu yake hawezi kuyaacha kisa tu mkutano.mtoa mada jenga hoja yako vizuri ueleweke na sio kuandika hivyo.
  19. juvenile davis

    Mdude Nyagali, siasa zako sio nzuri. Jirekebishe

    Mkuu nimeshakwambia tunatakiwa tujifunze kujitofautisha na ccm.haimaaanishi kila ccm anapofanya kitu Kibaya basi na sisi tufanye baya.sipendi mtu ambao unampa hoja Fulani halafu anaanza hooo mbona ccm walifanya hiki na kile ?kwa hivyo tunawafuatisha ccm??
Top Bottom