Search results

  1. Old guard

    Nimefukuzwa kazi kisa kugoma kumfatia bosi vitumbua vya mia tisa

    Acha uboya ww hata km mtu ndio kutafuta ugal ndio apelekeshwe km mtoto ndio nyie nyie hata boss akikushika kalio unajichekesha
  2. Old guard

    Jinsi maji yalivyompotezea Utu na Masomo dada mwanachuo

    Huyo mdada ndio ulietoa utamu kwa ndoo ya maji au ww ndio uliemla mwenzako km nyama!!
  3. Old guard

    Plot4Sale kiwanja kinauzwa kigamboni kwa bei nafuu sanaaaa ushindwe wewe

    Najaribu kukuPM lakn naona inanigomea nichek kweny numb hapo juu
  4. Old guard

    Hivi sisi wanaume wa siku hizi tuna akili kweli? Mbona hawa wanawake watatuua!

    Haikuwa na haja ya kumjib swali la kipuuzi kauliza
  5. Old guard

    House4Rent Chumba kinapangishwa kigamboni daraja la nyerere

    Hapan mkuu bei 60k haipungui na umeme matumizi yako na mm sio dalali ni muhusika mkuu km utakuwa tayar kwa hilo nijuze
  6. Old guard

    House4Rent Chumba kinapangishwa kigamboni daraja la nyerere

    Chumba kinapangishwa kigamboni daraja la nyerere kodi elfu 60 mkataba miez 6 main road mpk kilipo ni mita chache sana Umeme matumizi yako na bill ya maji 3000 kwa mwez Haina udalali muhusika mkuu ni mm mwenyewe Mawasiliano 0620149421
  7. Old guard

    Kila nikimbusu mpenzi wangu anatema mate chini

    Km kwenye mambo ya kusex hasumbui anaisogeza pale unapohitaj bhas piga moyo konde ila jitahid kinywa kiwe kisafi na jaribu kumuuliza ni kwann anafanya hvyo huenda anasababu zake ambazo ww ni ngumu kujua
  8. Old guard

    Kila nikimbusu mpenzi wangu anatema mate chini

    Vp ananyonya dushe kwel mkuwa 6*6!!!anaumri gan?
  9. Old guard

    Hivi sisi wanaume wa siku hizi tuna akili kweli? Mbona hawa wanawake watatuua!

    Imebidi kwanza nicheke mkuu naona una hasira sana aseh ila unachoongea ni kwel mapenzi sikuhizi yamekuwa biashara mnatoka kupeana raha wote mkimaliza mwanamke anataka hela halafu kumbuka ni mwanamke wako na sio malaya wa kumnunua mapenzi yamekuwa pasua kichwa kwa kweli
  10. Old guard

    Ndoa yangu inateketea

    Hapana hiyo haiwez kuwa sababu kwahy unaniambia ukitaka kuenjoy ndoa uoe ukiwa na miaka 40 hapo tatizo ni mwanamke huwez shirikisha umri wa jamaa kuoa na ndoa kikubwa swala la mke hapo ni km bahat kuomba Mola ajalie mke aliemwema na mvumilivu weng wao ni wapenda pesa tu ila ukifulia na yeye...
  11. Old guard

    Ndoa yangu inateketea

    Jamaa alichoongea namuunga mkono mm nimeoa lkn huwez niambia mwanamke anitushie kuondoka sijamkosea nimzuie kuondoka et kisa nimemuoa au kisa watoto hapana hata mm pia nahitaj sehem tulivu ya amani nyie ndio mnakufa kwa presha na msongi wa mawazo kisa tu unavumilia ujinga wa mwanamk sababu...
  12. Old guard

    Ndoa yangu inateketea

    Safi sana mwanaume ni msimamo sio kuyumbishwa hapo nakupongeza mkuu
  13. Old guard

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Popote ulipo em jichome dole la trrrako alaf inuse na kimoyomoyo sema mm ni fala....hiyo part 2 kasimulie kwenu
  14. Old guard

    Plot4Sale kiwanja kinauzwa kigamboni kwa bei nafuu sanaaaa ushindwe wewe

    Habari!! Kiwanja kinauzwa kigamboni mwembe mdogo karibia na chuo cha afya cha kigamboni kimebaki kimoja mitaa 35 kwa 35 bei ni million 4.5 (4,500,000) kutoka ferr mpk kona ya chuo ni km 22 kutoka main road mpk kwenye kiwanja ni km dakika 7 kwa pikpik umeme umefika na kiwanja kimepimwa kipo...
  15. Old guard

    Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

    Ndugu yangu nmefatilia sana acha nikushaur jambo ww km unawasiwasi nenda tu kapime unaeza kujitesa na mawazo ukakonda kumbe upo vzr na mawazo yanadhoofisha sana mwil pamoja na nafsi ww piga moyo konde Naimani Allah yu pamoja na we jikaze nenda kajue afya yako usijipime kwa macho itakutafuna sana...
  16. Old guard

    Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

    [emoji23][emoji23][emoji23]nan amekuambia km mm napigwa mizinga!!!kuna mmoja huyo mtoto wa ki’sure alishoboka sana kunipa 30k 20k 70k na mm sikatai napokea nikaona atazid ikabid tupeane break
  17. Old guard

    Ogopa sana ku-date na mwanamke ambaye hana akili

    Kwan yeye alikuita akakuambia njoo nitomb*** laumu nyege zako mwanangu mistake ulianza ww
  18. Old guard

    Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

    ila sio chuo tu kikubwa tuwe makin sehem yoyote tu
  19. Old guard

    Mpenzi wangu ameathirika, je nimeambukizwa?

    Mwanangu mm itabd njia ya IFM kwenda job nichange kwamaan ninakaugonjwa cha kuwala san madem wa chuo alaf warahis san
Top Bottom