Search results

  1. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Lamadi: Wananchi wafunga barabara na kumtaka Tundu Lissu asipite bila kuzungumza chochote

    Daah hivi huwa hausikii aibu? Ukikosolewa kubali kujifunza. Au ndio umekuwa Mtumwa wa huku 7 ? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  2. Manyanza

    Lissu kwa mara nyingine amewathibitishia Watanzania kuwa hafai kuwa kiongozi wa nchi

    Huna akili wewe... Ficha upumbavu wako kwa kukaa kimya maana umeanzisha uzi umeshindwa kutetea hoja.
  3. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu kuteta na Mabalozi wanaowakilisha nchi zao Tanzania

    Yaani CCM wakubali tu hili game limeshakuwa tough na Polisi naona dizaini kama wanawatosa hivi maana NEC wameshapowa. Mungu Baba ulisema katika vitabu vyako vitakatifu: HAKI HUINUA TAIFA....... Lakini CCM hawalijui hili wanajichanganya changanya tu
  4. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Mgombea Urais wa CCM aelezea faida za Kitambulisho cha Mjasiriamali

    Kwenye Mabenki pesa zenyewe zipo za kukopeshwa?:D
  5. Manyanza

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Record ya jana Usiku: Goli la 3 lililofungwa na Jota limekuwa goli lΓ‘ 400 kufungwa na LFC katika ligi tangu Jurgen Klopp aanze kuinoa lfc,,,,akiwa na jumla ya michezo 185 ya ligi.... Rekodi hii haijawahi kufikiwa tangu kuundwa kwa LFC πŸšΆπŸΎβ€β™‚οΈπŸšΆπŸΎβ€β™‚οΈπŸšΆπŸΎβ€β™‚οΈπŸšΆπŸΎβ€β™‚οΈ- YNWA
  6. Manyanza

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Record nyingine iliyowekwa jana usiku: Mchezo wa jana ulikuwa ni mchezo wa 50 kwa Jurgen Klopp kwenye mechi za ligi dhidi ya zile big six. Amepoteza michezo 8 tu dhidi ya wapinzani wake. Na tangu Jurgen awe Kocha wapinzani wake Man City wamepoteza michezo 17 kati ya 48, Man Utd wamepoteza...
  7. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli: Mchagueni Jah people kwa sababu hatuchagui digrii, mkiniletea wale wa alama ya "manati" sitawaelewa!

    Kavurugwa huyu alidhani mambo yatakuwa mepesi, ndio maana anatumia vitisho kulazimisha watu wamchague mtu ambaye ni wa Chama chake. Siasa za Chuki na roho mbaya hazitakiwi kwa Nchi yetu ambayo imetawaliwa na Amani na upendo.
  8. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli: Mchagueni Jah people kwa sababu hatuchagui digrii, mkiniletea wale wa alama ya "manati" sitawaelewa!

    Mungu tuondolee mtu mwenye Chuki, roho mbaya na ubaguzi kwa sababu ya kiti cha uraisi
  9. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Video: Lissu amtaka Rais Magufuli arudishe ardhi aliyopora pale Kihanga Karagwe

    Vitambulisho vya Wamachinga kavitolea ufafanuzi Uwanja wa ndege kajibu hoja Na hili la Heka 25,000 alijibu basi, rais wa Wanyonge πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
  10. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Yanayojiri kwenye Kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA Mh Tundu Lissu Mkoani Geita

    πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ Yaani una roho ngumu mpaka Shetani anakushangaa aisee, maana nasikia Mwenyekiti amekataa kutoa hela ya kujibizana mitandaoni, lakini wewe nakuona bado umo, au bado posho yako haijakatika??
  11. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Hapa Mtaani CCM hawapo tena siwaoni

    Yaani bila huruma ya NEC, CCM haitoboi πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
  12. Manyanza

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Alcantara alipo ulizwa na waandishi wa habari kwamba kwann hajaigusa Nembo ya THIS IS ANFIELD wakati ana tambulishwa kama mchezaji wa Liverpool alisema kwambaπŸ‘‡ " Fernando Torres alinambia nisiiguse nembo ya THIS IS ANFIELD kabla sijaipatia timu kitu chochote bora ,nilimsikiliza ni niliheshimu...
  13. Manyanza

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Halafu Mashabiki wa Liverpool ni Wastaarabu sana hata hawajibizana na Wewe. Anyway ngoja hiyo J3 ifike maana iko hivi Mtoto wa Kiume huwa anasema yeye Mwanaume lakini Mwanaume yey Hutenda tu hana maneno. Wenger Arsene alishasema pale Anfield ule uwanja una roho.
  14. Manyanza

    Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

    Naona unatafuta umaarufu kama Olachugga, na inaonekana hata mpira huujui ila unafosi tu kwa kuandika vitu visivyo na maana, eti Liverpool inapigwa bila kuelezea Arsenal mmejipanga vipi? na mnakuja na game plan ipi? na Benchi la Ufundi la Arsenal linaiongelea hii mechi? Acha kutafuta umaarufu...
  15. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Mambo Kumi niliyoyasikia leo kwa mara ya kwanza kuhusu Tanzania kutoka kwa Tundu Lissu akiwa Mbarali

    Kuzuia watu kuhoji au kutoa maoni yao na kufungia vyombo vya habari hii ni dalili mbaya sana kwa Kiongozi hasa kwa Taifa huru kama Tanzania. Kumbe zile tumbua majipu hadharani kulikuwa na mambo nyuma yanafanyika tena ya Kinyonyaji na kifisadi? :confused::confused: Tanzania nchi yangu nakupenda...
  16. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Special Thread: Taarifa za Kampeni za Wagombea Urais kupitia CCM, Dkt. John Pombe Magufuli na Samia Suluhu

    Shabiki wa CCM hata kuandika kiswahili fasaha ni shida πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Yaani hata kubishana na wewe ni matumizi mabovu ya muda, nakushauri ni bora ukawa ni msomaji tu na sio kuchangia kwa kuandika sentensi kama mwanafunzi wa Memkwa
  17. Manyanza

    Uchaguzi 2020 Tume ya Taifa ya Uchaguzi yamrejesha Boniface Jacob jimbo la Ubungo

    Wananchi ndio wanaoamua kuchagua Mwakilishi wanaemtaka, education status is not a matter, wanachotaka wananchi ni yule mtu atakae kuwa nao karibu wakati wote huyo Prof, arudi darasani akashike chaki tu.
  18. Manyanza

    Nahitaji mume Muislam aliye-serious na ndoa

    Jamani musiwe mnaandika na kupost kejeli, mtu anatafuta Mwenza wa maisha nyinyi mnamkejeli hiyo sio fair kabisa
Top Bottom