Search results

  1. Manyanza

    Tottenham yamtimua Pochettino na benchi lote la ufundi. Jose Mourinho ateuliwa kuinoa Klabu hiyo

    Klabu ya Tottenham Hotspurs imemfuta kazi Kocha wake Mauricio Pochettino mwenye miaka 47, baada ya kuiongoza timu hiyo kwa miaka mitano Taarifa ya timu inasema matokeo ya mwishoni kwa ligi za ndani msimu uliopita na matokeo ya msimu huu si ya kuridhisha Pochettino aliyeiongoza timu hiyo kufika...
  2. Manyanza

    Mganga waKienyeji mwenye mshiko akijionyesha mtandaoni

    Kijana mganga wa kienyeji aonyesha utajiri wake mtandaoni. Kama unadhani ni wasanii wa muziki, filamu na wanamichezo pekee ndio wanao weza kuonyesha utajiri wao mtandaoni, basi utakuwa unakosea sana. ODI DOLLARS ni Spiritualist kutoka jijini Lagos, nchini Nigeria...
  3. Manyanza

    Binti mdogo alazimishwa kufanya mapenzi na mbwa

    Hii hapa ni stori ya kweli inayomuhusisha msichana mmoja Mcameroon aliyefahamika kwa jina Elvire Axelle Tchamakoua. NA HIVI NDIVYO ILIVYOTOKEA; Axelle ni kahaba ambaye alikuwa akiuzwa kwa wanaume tofauti tofauti na ambaye awali aliamini ndiyo kila kitu kwake jamaa aliyefahamika kwa jina la...
  4. Manyanza

    Adhabu ya ko sa hili ni ipi????

    Wakuu.... naomba kujuzwa adhabu ya makosa haya.. kwa mfano mtu ambaye sio raia wa Tanzania 1. kuishi nchini bila kibali 2. kukosa viza 3.kufanya kazi bila kibali na endapo mtu anapatikana na makosa adhabu yake ni ipi??? nitashukuru sana mkinijuza haya
  5. Manyanza

    ushonaji wa aina hii ni sa;ama??

  6. Manyanza

    Plot inahitajika maeneo ya ufukweni

    Wakuu... habari za wikiend? kuna mdau mmoja anataka kuwekeza hapa Dar es Salaa, anatafuta plot iliyoko maeneo ya ufukweni kwa ajili ya kufungua PUB na Restaurant... ikiwa na ukubwa wa 100m x 50m itafaa sana na itatosha.... iwe mahari ambapo kuna na mkusanyiko mkubwa wa mzunguko wa watu.. kama...
  7. Manyanza

    Jipatie kuku wa kienyeji,bata, asali

    Wakuu! Jipatieni Kuku, Asali,bata, Njiwa,Kanga,mayai ya kuku wa kienyeji Kuku Hawa ni kuku wa kienyeji wapo wakubwa na saizi ya kati utaletewa popote ulipo ndani ya jiji la Dar es salaam Asali Inatoka Tabora na Shinyanga, ni ya nyuki wakubwa na wadogo. Haijachanganywa na kitu chochote na...
  8. Manyanza

    Tamaa mbaya baba mchungaji

    Binti mmoja... alienda kupeleka malalamiko kwa MCHUNGAJI. BINTI:-Kuna kijana ambaye sitamsahau kwa aliyonifanyia MCHUNGAJI:-Alikufanya hivi? (akamshika chuchu) BINTI:-Hapana MCHUNGAJI:-Au alikufanya hivi (akaanza kumla denda) BINTI:-Zaidi ya hivyo MCHUNGAJI:-Au hivi (akamvua sketi)...
  9. Manyanza

    Network mpaka huku...

    Jamaa mmoja alifika kijijini kwao kakuta mtandao wa simu unapatikana.. akaamua kumwandikia meseji mke wake.. bahati mbaya akaituma kimakosa kwa mwanamke ambaye alikuwa amefiwa na mumewe... Yule mwanamke aliipokea meseji ili aisome kwa sababu watu walikua bado wanaendelea kumtumia meseji za...
  10. Manyanza

    Wadau mnanisaidiaje hapa?

    Heshima zenu wakuu? jana nilikuwa naprint document kwenye printer yangu ikawa ina print page niliyokusudia na ina print tena page nyingine amabayo ilikuwa na ujumbe kama huu... Filename: application form Directory: C:\Users\Wii\Desktop Template...
  11. Manyanza

    Chezea Mwalimu uwe taahira milele....

    Baada ya mgomo wa waalimu kuwa batili, Waalimu sasa wanaamua kuwalisha sumu wanafunzi... Mwanafunzi: please maadam how many types of coffee do we have in Africa? Teacher: (kwa hasira) Two... 1.coffee annan 2.coffee olomide Chezea Mwalimu uwe taahira maisha yako yote...
  12. Manyanza

    Nimuapuke vipi huyu msichana?

    Wakuu... habari zenu kuna msichana mmoja hivi kwa nyakati tofauti alishawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na washikaji zangu wa karibu na aliachana nao kwa sababu ambazo hakuna msichana anayeweza kuzivumiliana... mshikaji wa kwanza aliachana nae kwa sababu mshikaji alikuwa ni mtu wa misheni...
  13. Manyanza

    Ajali za bodaboda ni hatari sana

    Ni ajali mbaya sana kuishuhudia na sijui hawa madereva kwanini huwa hawako makini na huwa hawafuati taratibu barabarani
  14. Manyanza

    Kama unabisha jaribu hii na uone.......

    Chukua calculator au tumia Calculator yako ya simu na ufanye hii hesabu......... Chukua 259 zidisha kwa umri wako, jibu utakalolipata zidisha kwa 39 na utapata jibu lenye tarakimu 6 na kila tarakimu mbili zitamaanisha umri wako... Usibishe jaribu ujionee mwenyewe
  15. Manyanza

    Precision Air huu ni wizi wa wazi wazi..

    wakuu mwaka jana mwezi wa tisa niliamua kunua share za kampuni ya ndege ya Precision... nilinunua share 3000 kwa bei ya sh 475 kwa kila share.. nimemua kuziuza baada ya kuona hazifanyi vizuri katika soko la Hisa la Dar es Salaam.. maana mpaka leo ni sh 480 kwa hisa hii ni toka mwezi wa 12 mpaka...
  16. Manyanza

    Kikwete na Mkapa Enzi hizo...

    ilikuwa mwaka 1995 pale Chimwaga , Dodoma Jakaya Kikwete alipokubali kumwachia Benjamin Mkapa nafasi ya kugombea uraisi
  17. Manyanza

    who is the best?

    wadau nimejaribu kuangalia katika bunge letu kuna wanadhimu wawili.. Kambi ya Upinzani na kambi ya Magamba Kambi ya Upinzani Tundu Lissu Kambi ya Magamba William Lukuvi.. Yupi ni mnadhimu bora kwa kipindi cha mwaka 2011-2012??
  18. Manyanza

    Hukumu ya Kesi ya Uchaguzi Biharamulo

    By QUALITY Taarifa toka Biharamulo zinasema kuwa hukumu ya Kesi dhidi ya Mh. Dr. Mbassa (Mbunge wa Biharamulo CDM) nayo itaanza kusomwa leo saa 7 mchana badala ya saa 5 kama ilivyopangwa awali. Tutawafahamisha pia kutoka huko. Sikuona haja ya kuanzisha thread nyingine! Quality
  19. Manyanza

    Kwa hili CUF na NCCR mnahitaji pongezi

    Kwanza napenda kukipongeza Chama Changu cha Demokrasia na Maendeleo kwa ushindi katika jimbo la Arumeru Mashariki na pongezi za dhati ziwafikie Makamanda wote Dr Slaa, Mbowe Freeman, Rev Natasye, Vicent Nyerere, John Mrema na bila kumsahau kamanda Lema kwa kusimamia Show yote bila Zengwe...
  20. Manyanza

    Wakuu nahitaji mawazo yenu

    Heshima zenu wakuu? nilipata dili katika kampuni hii Perdue Farms, hawa jamaa walikuja hapa Tanzania kutaka ku invest lakini mpaka leo ni zengwe kutoka wizara ya Mifugo.. nimeamua kuja na wazo jingine wakuu nahitaji ushauri wenu na mawazo yenu.... Kwa kipindi hiki nimekua nikiishi Zanzibar...
Top Bottom