Search results

  1. bongenyo

    Wanawake wenzangu, mwanaume yupi mwenye mvuto kwako humu JF?

    stunter,navutiwa na post zake
  2. bongenyo

    Wanawake wenzangu, mwanaume yupi mwenye mvuto kwako humu JF?

    [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
  3. bongenyo

    Nimempata nimpendae, nashukuru JF kwa kunipatia nimpendae

    ndio uwon kama nimefata process zote
  4. bongenyo

    Hivi mliooa mnawezaje kuishi na mwanamke mmoja maisha yenu yote?

    Bucha nyingi nyama ni ileile,kwaiyo unajikomesha mwenyewe na kujichosha kiafya
  5. bongenyo

    Nimempata nimpendae, nashukuru JF kwa kunipatia nimpendae

    Habari, Nimerudi kwenu tena kuwapa mrejesho kwani nimeshampata nimpendae nae amenipenda, nawashukuru wana JF wote kwa kunipa changamoto kwani kutafuta mpenzi sio mchezo wa kitoto, asanteni sana. Asante JF kwakunipatia nimpendae. Narejesha
  6. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Potezea bac
  7. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Mbona wanaume wameoa lakn wanatongoza na kusema hawajaoa,mnanishangaa mm nn?
  8. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Tegemez
  9. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Nipo serious ila cpend mwanaume muongo
  10. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    picha c muhmu waweza 2ma af c yako
  11. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Mpenz wa kudumu nae ctak tena ndoa
  12. bongenyo

    Natafuta mpenzi

    Kwan kuna mwanamke ambae sio used miaka hii laada mtoto wa shule ya msing
Top Bottom