Search results

  1. Kaka K

    Utabiri wa T.B Joshua kuhusu uchaguzi wa Tanzania

    Nimeona matukio yaliyowahi kutabiriwa na huyu TB Joshua hapa SCOAN | The Synagogue, Church Of All Nations | Foreign Journalists Ya kuhusu uchaguzi wa Tanzania sijaione, landa itawekwa baada yakutimia. Siri ya Mungu ni kubwa sana.
  2. Kaka K

    Jerry Muro: From ITV to TBC1

    Hongera Jerry kwa kurudi TBC. Kwa wale waliosahau, huyu jamaa alianza kufanya kazi za media pale ATN (mbezi) akiwa anaongoza kipindi cha vijana. Baadae alihamia TVT huko alikuwa na kipindi flani (nimesahu jina) ila alikuwa anasafiri sana mikoani na kufanya mahojiano na watu mbali mbali...
  3. Kaka K

    Bonjour

    Adakah anda bercakap malay?
  4. Kaka K

    Ajali ilivyokuwa same

    Pole sana aisee, ila kheri mmefika salama japo kwa mashaka mashaka. Nchini kwetu kuna aina kama bili hivi ya wafanya biashara (kusafirisha abiria):- 1. Kuna wale wanaofanya biashara hiyo kwa utaalam (namaanisha professionally). Hawa hata staff wao huwa naona wana maadili na wanaheshimu kazi...
  5. Kaka K

    Wakili maarufu mbaroni kwa rushwa

    Kazi nzuri...ila tu mbona mnachagua kazi...au zile zingine hazina ushahidi?
  6. Kaka K

    Here is a help to pass interviews

    Alternatively: To successfully answer such a question: First, you need to have an insight of how much is the official salary for the post. For example, Governments, UN and other similar Organizations have standard salary scales. However, if its kind the Organization/Company does not have some...
  7. Kaka K

    CISCO group

    Karibu sana. As kuhusu cisco..unamanisha Cisco Systems au?.....kama ndivyo mi binafsi sijawahi kusikia, labda unaweza kudokeza nini malengo yake kwa mfano ukiianzisha...nadhani kuna watu wengi tu wamefanya CCNA/CCNP course lakini pia wapo wenye uzoefu wa kutosha na hizo vifaa.... Asante
  8. Kaka K

    Website ya Waziri mkuu

    Designed and published by DataVision International (T) Ltd (http://www.datavision.co.tz)
  9. Kaka K

    Breakthrough

    wacha aisee hii mambo hakuna kitu hapo....utapigwa bao na naija boys! take care
  10. Kaka K

    Mmemsikia Kikwete......?!

    Hata ikiwezekana nani wa kusimamia hiyo sheria?....naamini kabisa sheria zilizopo zikisimamiwa kwa ukamilifu hii itapungua kwa silimia kubwa sana.... mpaka siku siasa itakapo acha kuingilia kila jambo ndo tutaona maendeleo...vinginevyo kufa kama kawaida tu....kisha gov itatoa rambi rambi.
  11. Kaka K

    AY arudi shule; kujiunga na chuo fake?

    Kwanza, NCC ni kitu gani? Recognitions NCC Education works closely with universities to offer an affordable way of getting an internationally recognised qualification. The International Degree Pathway offers a selection of programmes that lead to UK degrees and masters. The unique pathway...
  12. Kaka K

    Kibaka aduwaza walinzi Ikulu

    kama jamaa alikuwa tayari amesha ingia ndani...ni ishara tosha kuwa alikuwa na uwezo wa kuingiza kitu chochote...mfano bomb amabalo linaweza kulipuka badaea sana mkuu akiwa ndani na walinzi wake. Kazi ya ulinzi tena kumlinda mkuu wa nchi ina involve mambo mengi sana zaidi ya hilo la kumwangalia...
  13. Kaka K

    Kibaka aduwaza walinzi Ikulu

    Most likely jamaa alikuwa kazini
  14. Kaka K

    Africa and Rwanda: From Crisis to Socioeconomic Development

    Habari wakuu, Nimevutiwa sana na public speach ya President Paul Kagame aliyo itoa May 28 mwaka 2008 nchini Singapore, nikaona ni muhimu na ninyi muone na kusikiliza pia. YouTube - Africa and Rwanda: From Crisis to Socioeconomic Development Weekend njema.
  15. Kaka K

    Hey jf members!!!! I'm a new comer

    Hi Kifaru, Karibu sana
  16. Kaka K

    Hey jf members!!!! I'm a new comer

    Nadhani alikuwa anamaanisha kuwa aware na ujui wake ndani ya hii jamii
  17. Kaka K

    Ujumbe Kwa Kikwete

    ....natania tu mjomba....
  18. Kaka K

    Programmers, designers,implementers, idea contributers ... needed**

    Mkuu mi nahitaji kujifunza.....asante kwa ukaribisho...check pm yako nimerush ka ujumbe.
  19. Kaka K

    Natafuta kazi

    Mambo August, Kama unatafuta kazi na uko makini basi weka CV yako kwa usahihi, hiki ulichoweka hapa mi binafsi sijakielewa. Otherwise nakutakia all the best...ukiwahack hao FBI basi watakuajiri maana utakuwa umewafunua (Natania....) Kazana mzee.....hack for living.....hack for....
  20. Kaka K

    Maisha Plus Tv Show ya Masoud Kipanya

    Pimbi, Avatar yako ni kiboko....haha hahaha! Nahisi mafunzo yake yalikuwa ni balaa....
Top Bottom