Search results

  1. T

    Tathimini ya Safari kutoka Njombe kwenda Mbeya(231km) kwa kutumia pikipiki

    hio distance ya njombe mbeya ndogo sana. wajuzi tunakupigia mbeya to Muleba bukoba na bike km 1400 kwa siku mbili tu. nashea picha kidogo. watz tuache woga
  2. T

    T.O Elias Kihombo na tishio katika baadhi ya vitabu vyake vya Physics

    Tupe data mkuu, Mwl wetu huyu amegusa maisha yetu tulio wengi.
  3. T

    Fahamu zaidi kuhusu la ugonjwa wa Vitiligo na tiba yake

    sio ugonjwa wa kuambukizwa huu mkuu. Na hautibika bali kuna unaweza kuzuia usiendelee kwa ambaye anakuwa kaupata.
  4. T

    Uchaguzi 2020 Hivi Dkt. Magufuli atasema amefanya nini Bukoba kwa miaka mitano yote siku ya kesho?

    Hana mshipa wa aibu huyu mzee. Kila akija Bukoba lazima atutishie na vita ya kageta.
  5. T

    Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

    kuanzia miaka ya 80 papa yohane paulo 2 aliweka sheria kuzuia waklero kushiriki kwenye mambo ya kisiasa.Hivyo hairuhusiwi kabsa mkuu. Rejea tukio ambalo papa alimwonya hadharani padre mmoja huko nicaragua miaka hiyo.
  6. T

    Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

    ukardinali ni cheo ambacho mtu anabaki nacho mpaka akiingia kaburini, hata akistaafu anabaki nacho na anaheshimiwa hivyo japo akishafika miaka 80 hawezi kushiriki kwenye mchakato wa kumchagua papa. kwa Tz Kardinali ni pengo tu, kama ilivyo kwa uganda kardinali ni wamala na kenya kardinali ni njue.
  7. T

    Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

    alishazingua siku nyingi huyu. aliwahi kuwa paroko wang wakati fulani
  8. T

    Uchaguzi 2020 Padre wa Kanisa Katoliki aliyeomba Ubunge huko Kagera kupitia CCM asimamishwa rasmi kuendelea na wito

    huyu katundu alishahasi siku nying nadhan hii ya kugombea ubunge na sababu ya mwisho tu
  9. T

    Nahitaji kusafirisha pikipiki yangu kutoka Dar kwenda Karatu

    unatembea tu.. jana nmefka mbeya nikitokea kyaka-kagera via dom iringa zaid ya km 1700. cha msingi tafuta koti zako kama 3 nzuri,vaa gloves,tafuta helmet ya kioo.. tembea na constant speed utakayochagua wewe. tembea muda ambao unakuwa umeyaacha au upo nyuma ya mabasi ya dar.Madereva wa mabasi...
  10. T

    Nilisafiri kwa pikipiki Dar mpaka Tabora

    Kila kitu kinawezekena sema sisi watanzania ni woga sana.. Mmi nimesafiri mara nne kwa pikipiki kutoka mbeya -bukoba via tabora na kwakuwa barabara ya sikonge ni mbovu majuzi nmenyookea singida-dom-iringa. chombo kikiwa ni pikipiki ya kichina aina ya SINORAY 150. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. T

    JamiiForums Usiku wa manane

    wazee wa usiku wa manane Sent using Jamii Forums mobile app
  12. T

    Post mortem results are gradually revealing the pathophysiology of covid 19 diseases

    nyingine hio hapo wakuu ipitieni Karachi: Pakistani scientists' achieve a significant breakthrough in the fight against Covid19, Dow University's research team has prepared intravenous immunoglobulin (IVIG) with plasmaobtained from recovered patients of Corona virus through which COVID-19...
  13. T

    Post mortem results are gradually revealing the pathophysiology of covid 19 diseases

    tumeshindwa uzazi wa mpango ndo tuweze kuengineer hizo embryo mkuu. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. T

    Post mortem results are gradually revealing the pathophysiology of covid 19 diseases

    Ivi broo unajua hata kanuni za kufanya postmortem kweli au unaongea tu, kuna sheria pamoja na ethics haukimbilii kufanya tu kama maveternary. Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom