Search results

  1. C

    Arusha: OC CID atinga kizimbani kutoa ushahidi kesi ya Ole Sabaya

    Aseee kama ni kweli sabaya atakua zaid ya jambazi
  2. C

    Usalama wa Mtu kama Peter Kibatala unawekwa vipi

    Mawakili kwa mawakili hawana visasi wapo kazini tu wanagombana pale tu wakitoka wanaelewana vizuri..ni kama wabunge tu wa chama tawala na upinzani wakiwa mule ndani utadhani ni maaduni lakini ukiwakuta nje wanakula pamoja na kula pia... Labda tu wakili amkosee mtu lakin suala la kusema kwakua...
  3. C

    Mamlaka naomba iunde kikosi maalumu kichunguze tukio la kupotea kwa Askari Emmanuelle Govella

    Mungu amsaidie huko aliko sijui kakumbana na dhahma gani..lakin naona kuna maajabu hapo simu iwe hewan kwa siku zaid ya kumi tena hadi wasap? Au kuna alikua na hiyo simu alikua anasikilizia? Hiyo simu haikua na paswd? Kuna ujumbe wowote unaonyesha alichat kwa hizo siku?
  4. C

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Usicheze na njaa utakula tu
  5. C

    Mwisho kulia kisa mapenzi ilikuwa lini?

    Hivi kuna muda unalia sana na mapenzi eemh? Halafu kuna muda hulii kabisa hata uumizwe vipi? Yaan hapo ndo umekubuhu au umekua??
  6. C

    Wafuasi wa CHADEMA walioandamana mitaa ya Mahakama ya Kisutu wadhibitiwa na polisi

    Haya lete stori kamili nini hasa kimetokea na nini kinaendelea sasa
  7. C

    #COVID19 Hoja za baadhi ya Watanzania kuhusu kukataa chanjo bado ni dhaifu sana

    Mimi sijakataa kuchanjwa nataka sana! Ila naogopa tu ile sindano halaf sina uhakika kama hiyo chanjo ina uhakika wa kukinga hayo maradhi au tunachoma tu halaf baada ya muda inaisha nguvu tatu naona hata nikichanjwa bado natakiwa kuchukua tahadhari vilevile sasa yanini?
  8. C

    Watesi wa Kabendera ni nani?

    Ni kweli! Angeishaitoa angekus nayo..umeona ya sabaya walivyoyatoa hadharan? Hana
  9. C

    Maoni, Ushauri, Mapendekezo na Pongezi kwa Rais Samia Suluhu Hassan

    Watumishi hawayasemi haya! Tunalalamika nao tu huku nje si ambao hatujaajiriwa..tunasema maisha yanapanda..mafuta ya kula yamepanda mafuta ya gar yamepanda mkaa pia umepanda..kumbe wenzetu wanakula nema kimyakimya?
  10. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    Hapa nawaza kesho niende hospital tu japo naogopa hii corona dah
  11. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    03:49 sipendi kukesha mimi basi tu
  12. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    Asante sana!
  13. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    Shukran! Ngoja kukuche
  14. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    Naumwa leo..naumwa koo cjui ni vidonda kooni lakini siyo tonsil nameza mate kwa shida sanam.anayejua dawa jaman uwiii ntakufa mie
  15. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    Leo niliamua nikeshe lakini dah usingiz huu hapaaaa
Top Bottom