Search results

  1. K

    Serikali yashangaa gesi ya kupikia kupanda bei, yataka viwanda vieleze sababu la ongezeko hilo

    CHADEMA ndiyo tatizo kubwa ndo maana tozo zinaongezeka, mi nasema ziongeke tu ili chadema wakome
  2. K

    Wamjua kiongozi aliyeliliwa na jamii baada ya kuiletea maendeleo?

    Aliyemlilia Magu kwa dhati ni Musiba, Mnyeti, Gambo, Sabaya and the like, otherwise wengine walipata mshituko wa furaha
  3. K

    Urusi yaionya Nato isijaribu kufanya uchikozi wowote

    May be you are a toddler other wise tell your NATO fans to touch the bear's whisk, NATO was formed as a military coalition vs Russia. If Russia is that feeble as you have stressed why military and economic powers like USA, Canada, Japan, Europe etc made a military coalition vs her? Wazungu wote...
  4. K

    Upepo umegeuka, King Muswat wa Eswatini aikimbia nchi

    Njoo tz kuna haya madude yanayoitwa MATAGA wakati wa uchaguzi yanashangilia kama yamekatika vichwa uongozi wa chama chao ukisha shika nchi wanajikuta nao wanalalamikia ugumu wa maisha az if ni misukule, tazama namna mwenda zake alivyo uponda mradi wa BANDARI YA BAGAMOYO walishangilia mpaka basi...
  5. K

    Meli ya mizigo ya Israel yashambuliwa katika Bahari ya Hindi na silaha isiyojulikana

    Kufananisha kuungua kwa meli kufannisha na bodaboda nao ni utindio wa ubongo
  6. K

    Meli ya mizigo ya Israel yashambuliwa katika Bahari ya Hindi na silaha isiyojulikana

    Black zionist wa kwa mpalange wamekula nduki dunia hii siyo ya kukariri huku china kule urusi mara iran hapo kiduku anawapiga chabo
  7. K

    Ijue C-17 Globemaster -Dege la kivita lililohudumu Afghastan

    Hilo dege lina takeoff weight ya 265 tons lakini kuna wakubwa zake eg AN-124 Ruslan (NATO reporting name Condor) in ndege vita yenye takeoff weight ya 392 tons
  8. K

    Kila mwaka Iran huchimbua tani milioni 590 za madini

    Kwa madini ya chuma ni mambo ya kawaida sana tatizo lako umekariri Gold, DIAMOND, TANZANITE etc. Mfano fikiria kampuni kama SCANIA anaezalisha maelfu ya semi unadhani atahitaji chuma tani ngapi kwa mwaka? Hapo bado, John Deer, volvo , iveco, Howo, man, ford, bmw, vw, opel, GM, TOYOTA, Chrysler...
  9. K

    Pumzika kwa amani Father Privatus Karugendo

    Kuna watu wakifa lazima mtu usikitike kama huyu nguli Privatus Karugendo lakini kuna midude mingine ikitangulia huko kwa shetani unaweza furahi hadi kunywa mvinyo wa maana kuisifu kazi ya Mwenyezi Mungu kama ilivyokuwa kwa bwana misifa.
  10. K

    Rais anayetumia ndege na msafara wa watu 30 na anayesafiri kwa barabara na msafara wa Magari 50, ni yupi anabana Matumizi?

    Bila kusahau wakulima na afanya biashara wote kuacha shughuli za uzalishaji na kulazimishwa kwenda kumsubiri malaika asiyekosea ili wamshangilie na mwisho kutukanwa kwa wananchi kama yule bwana aliyeambiwa abaki na uhalo au mavi yake nyumbani, hakika hii nchi ilipatikana chini ya utawala wa...
  11. K

    Mbowe: Kamati ya Amani ilikaa kimya wakati watu wetu wanauawa na kuteswa

    Akishawalipa ndo roho za akina Azory gwanda na akina Saanane ziterejeshwa? Kama sabaya alimiliki kambi ya mateso na serikali haikujua Mbowe alikuwa na nini cha ziada cha kulisemea hilo hata kama angeona kwa macho?
  12. K

    Mafanikio ya Rais Magufuli: Viva Rais Magufuli, viva Tanzania

    Tatizo la mleta mada ushamba ndo unaomsumbua sasa kama kashuka na lori la mbuzi kutoka simiyu alipoliona hilo daraja si alijua ndo peponi?
  13. K

    Magufuli City yaiva huko Dodoma, wasiompenda kuteseka maisha yao yote

    ndiyo kwahiyo unasemaje na tushamfukia
  14. K

    Niliambiwa chuoni wanawake ni wa kumwaga mbona mimi sipati?

    Asisahau kunyunyizia na equation ya Schrodinger
  15. K

    Rais Samia, Mwigulu hakufai. Watanzania wanamjua Kiongozi anayefaa

    huyo jamaa ana roho mbaya na haiwezi kubadilika ndo maana alipopata ajali ya kumgonga Punda huko mtera baadhi ya watu akiwemo mimi walimsikitikia punda cha ajabu alipopona akamsifia Magu kwa kumponya
  16. K

    Dkt. Mwigulu Nchemba, acha kuwadharau Watanzania kwa kauli hizi

    Kiukweli katika teuzi za mawaziri kama kuna sehem mama yangu mpendwa Mh. Samia Suluhu Hassan alidanganywa na kupotezwa ni huyu waziri wa Fedha yaani walimwingiza chaka, huyu waziri kwa hulka na historia yake ya majivuno, jeuri, ukatili, roho mbaya, unafiki, uzandiki na kila aina ya uchafu...
  17. K

    Kwanini wanasayansi wakubwa na wavumbuzi wa mambo katika historia ya dunia wengi wao hawakuwahi kuwa na wapenzi?

    Ndo maana nimeacha kutandika watu mkuyenge ili niwe mwana zayazi hebu fikiria vijana wanakwenda kufanya kazi huko International Space Station for six moths ndo wanarudi sasa mpenzi gani atakae kubaliana na hii hali? Sasa umkute kijana wa Kingoni au kizigua umwambie uende huko juu for six months...
  18. K

    CHADEMA yaiteua siku ya Jumamosi kuwa siku ya wananchi kuvaa sare za chama hicho nchi nzima

    Kwa hiyo roho ya korosho inakuumaaaa ulivyo fedhuli nend`a ukamfufue au kabebe kaburi lake nyambafu weye`
  19. K

    CHADEMA yaiteua siku ya Jumamosi kuwa siku ya wananchi kuvaa sare za chama hicho nchi nzima

    Rudi mombassa ukaendelee kupakuliwa kisamvu unenepe uwe pisi kali
Top Bottom