Search results

  1. P

    SULUHISHO KWA WANAO DHANI WAMEPUNGUKIWA NGUVU ZA KIUME

    Habari ya leo wapendwa, Nimekuja mbele yenu na uzi huu kwa siku nyingine tena lengo likiwa ni kuweza kuendelea kutatua tatizo la upungugu wa nguvu za kiume kwa wale wanao hisi wamepungukiwa nguvu za kiume na wanashindwa kumudu vizuri tendo la ndoa kwakuwahi kufika kileleni mapema sana kabla ya...
  2. P

    SULUHISHO LA MATATIZO YA UZAZI KWA VIJANA WAKIUME NA WAKIKE

    Habari ya leo wapendwa, Leo nimekuja na suluhisho la matatizo ya husuyo mfumo wa uzazi kwa vijana wote. TUKIANZA NA WAKIUME Kama unasumbuliwa na matatizo yafuatayo ukiwa kama mwanaume suluhisho lipo. 1.Kutoweza kusimamisha uume kwa muda mrefu wakati wa tendo la ndoa 2.Uume...
  3. P

    SULUHISHO LA MATATIZO YA UZAZI KWA VIJANA WAKIUME NA WAKIKE

    Habari ya leo wapendwa, Leo nimekuja na suluhisho la matatizo ya husuyo mfumo wa uzazi kwa vijana wote. TUKIANZA NA WAKIUME Kama unasumbuliwa na matatizo yafuatayo ukiwa kama mwanaume suluhisho lipo. 1.Kutoweza kusimamisha uume kwa muda mrefu wakati wa tendo la ndoa 2.Uume...
  4. P

    SULUHISHO LA MATATIZO YA UZAZI KWA VIJANA WAKIUME NA WAKIKE

    Habari ya leo wapendwa, Leo nimekuja na suluhisho la matatizo ya husuyo mfumo wa uzazi kwa vijana wote. TUKIANZA NA WAKIUME Kama unasumbuliwa na matatizo yafuatayo ukiwa kama mwanaume suluhisho lipo. 1.Kutoweza kusimamisha uume kwa muda mrefu wakati wa tendo la ndoa 2.Uume...
  5. P

    Ajali yasababisha nirudi JF kuomba msaada wa kazi

    Heshima kwenu wakuu, Naomba msaada wenu niweze kupata kazi maana nilipata ajali ya bodaboda nikiwa narudi nyumbani. Nilishindwa kuendelea na kazi, nilikaa nyumbani muda wa wiki mbili. Baada ya kupata unafuu nilimtafuta boss wangu lakini nilijibiwa kuwa tayari kuna mtu mwingine hivyo naomba...
  6. P

    Mrejesho wa Kupata Kazi: Natafuta kazi ya jikoni, lodge ama yoyote ile

    Wakuu habari ya leo? Nashukuru kwa maombi yenu Mungu amejibu maombi hatimaye sasa nime pata kazi nzuri zaidi ya nlivo tarajia. Mnaotafuta kazi kupitia Jf mtapata msikate tamaa,japo kuwa kuna wakosoaji wengine wapost inayo tumwa unaweza hata kutukanwa na watu wasio jua ulicho maanisha ama...
  7. P

    Naomba kazi ya jikoni au lodge ama yoyote ile iliyopo

    Habari ya leo wakuu? Mimi ni kijana mwenye miaka 25, naishi mkoa wa Mbeya,elimu yangu ni kidato cha nne, naomba mwenye kazi yoyote kama kichwa cha habari nilivyo andika anisaidie, nna uzoefu mzuri katika kazi za jikoni kwa upishi wa vyakula mbalimbali ikiwa ni pamoja na chips, nyama choma na...
  8. P

    Kwa mwenye mtaji au biashara tufanye kazi

    Heshima kwenu wakuu. Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 25,Elimu yangu kidato cha nne,Makazi yangu ni mkoa wa Mbeya. Nimejitokeza kwenu kwa mara nyingine tena, kuna jiko liko maeneo ya stand ya kushusha abiria kituo kidogo cha daradara na pana muingiliano mzuri wa watu lina pangishwa ila...
  9. P

    Nimepata eneo zuri la biashara natafuta mdhamini, maana kazi wala kibarua sijapata

    Habari ya leo wakuu? Samahani,siku za nyuma nilipost thread ya kutafuta kazi au kibarua sikuweza kufanikiwa ila kuna eneo la biashara ya jikoni nimelipata na pako vizuri sana,aliye kuwepo mwanzo amesema alikuwa ana pata faida ya 20000 kwa siku hapo ni baada ya kuwa lipa wafanyakazi wake...
  10. P

    Natafuta kazi yoyote ya kibarua, kazi ya jikoni au hata kusaidia fundi ujenzi

    Habari ya leo wakuu? Naomba kwa mtu yeyote anaye weza kunisaidia kazi yoyote ile ntafanya tu hata ya kusaidia fundi ujenzi naweza kufanya wakuu,mimi niko mkoa wa Mbeya.Namba yangu nnayo tumia 0758741531 au WhatsApp +255625711709 Nashukuru kwa kusoma Thread yangu barikiwa sana.
  11. P

    Mke wangu hataki niende kazini

    Habari zenu wana Jf, Wenzangu, Kuna jambo lina nisumbua mwenzenu, mke wangu ana uja uzito wa miezi mitano, kila mda anataka kusex nikishinda nyumbani hiyo ndo kazi. Kazini siendi nikitaka kuondoka analia afu anasema tuondoke wote bila hivo nyumbani hakuna amani kabisa yaani hapakaliki, hapa...
  12. P

    Natafuta mchumba

    Naitwa Geofre wa Mbeya Tz nna miaka 24 ni muajiriwa,ni mrefu,rangi maji ya kunde natafuta mchumba mwenye vigezo vifuatavyo. 1.Awe mweupe au maji ya kunde. 2.Awe mwembamba au mwenye umbonamba nane. 3.Awe na elimu yoyote. 4.Awe mzuri kitabia na kisura. 5.Asichague hali ya...
  13. P

    Natafuta mchumba

    Naitwa Geofre wa Mbeya nna miaka 23 natafuta mchumba wa kuoa mwenye sifa zifuatazo,awe maji ya kunde,mnene kiasi,mrefu kiasi,awe na mapenzi ya kweli pia awe anajali upendo wake.kuhusu mimi nna elimu ya kidato cha nne,ni mwemba kiasi,mrefu kiasi,ngozi maji ya kunde kazi yangu ni mtu wa marketing...
Top Bottom