Search results

  1. K

    Makonda, Gambo na wengine wa aina zao wakishindwa kuwa Wabunge wanapowania itakuwa aibu kubwa kwao na kituko cha karne!

    Am sure 100% makonda atashinda kigamboni na atakuwa mbunge napia atakuwa waziri wa mambo ya ndani ,mark my words
  2. K

    Dada yake Kim wa Korea Kaskazini aanza kuchomoa makucha, aionya Korea Kusini uwezekano wa kichapo

    Sijui hata unakijua unachokizungumza kuhusu Malikia na uingereza,nakushauri uende tena ukaisome katiba ya uingereza
  3. K

    Huu mwaka tuliwaambia Wakenya

    Huu ubishi ni mzuri Sana want Tanzania na Kenya but tusivuke mipaka yakuvunjiana heshima
  4. K

    Mtaji wa Tsh. Milioni 1 hadi 5: Naweza kufanya Biashara gani Tanzania?

    Za saizi wakuu,biashara gani naweza fanya kwa 5m within 3 to 5 months niwe nimemake hata 2m as profit? Na mtaji wangu ukabaki salama?? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. K

    Naomba kujua eneo zuri kwa biashara ya Pub Arusha

    Hapa itategemea pub ya hadhi gani, Ukishajua hilo ni rahisi kupick eneo
  6. K

    Hili nilishalijua kuhusu Harmonize...

    Sizani hata kama unajua vizuri entertainment industry ya Tanzania kwa sasa,bado clouds wapo juu kwa kila kitu, Ubunifu,weledi,umakini. Hata ukiangalia haya matamasha mawili ,wasafi festival na fiesta ,bado fiesta iko juu Sana kwa kila kitu ,wasafi imejengwa kumzungumka diamond tu
  7. K

    Tatu Chafu ndani ya CCM na Upinzani kuelekea Uchaguzi 2020

    uelewa wako ni mdogo Sana ,hujui hata mleta mada nini kamaanisha
  8. K

    Tangu baada ya uchaguzi 2015 CHADEMA hawajawahi kufanikiwa lolote!

    Naona unautafuta uteuzi kwa nguvu mpaka umekuwa mjinga usiejua nini unachongea,waulize walio kwenye system atakuambia nguvu ya chadema mpaka polisi wako busy kuzuia hata vikao vyao vya ndani,tunajua unajikomba kwa wakuu Wa kaya ili upate uteuzi but ungetumia akili kidogo kabla yakuja nahili...
  9. K

    TTCL Nimewanyoshea mikono nyie ni washenzi wa lagos

    Lipia tangazo kwanza
  10. K

    Gharama za kuweka terrazo vs paving block

    kwa sqmt moja huku arusha tunafanya 15,000/= Tsh.
  11. K

    Gharama za kuweka terrazo vs paving block

    Hyo project unajengea wapi?? maana hata mazingira huchangia gharama
  12. K

    USA kuishambulia Iran karibuni

    Akili kijiko hizi
  13. K

    Naomba kujulishwa mila, tamaduni na desturi za Wakaguru

    Mkuu nilikuwa huko juzi,na mimi nimeoa mkagulu mkuu,kiujumla niwatu wenye heshima kwa wakwe zao pia hawana makuu
  14. K

    Membe jiandae kisaikolojia

    Upuuzi mtupu umeandika
  15. K

    Ni rahisi sana ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko Membe kuwa Rais wa JMT

    Kitu ambacho nimekigundua haraka nikwamba "huna akili" wenye kazi zao hzo wametulia wala hawana maneno mengi,unawatisha watu hapa kiboya boya wakati mpaka saizi umepanga hata kibanda huna...watu tunakuangalia tu unavyopayuka humu
Top Bottom