Search results

  1. N

    Dkt. Magufuli mwenye huruma na upendo

    Achana naye huyo boya
  2. N

    Ushauri wangu kwa Watanzania kuelekea 2025

    unataka maendeleo ya watu au vitu?
  3. N

    Ni nani huyu Irene Robert?

    bora hata yna2
  4. N

    Ni nani huyu Irene Robert?

    mkuu acha porojo....tupia na picha ya mwanahamisi naona huyu hana viwango
  5. N

    Nimeridhika kabisa: Mbwana Samatta hakuwa msaada kwa Aston Villa, Watkins ameonesha utofauti mkubwa

    Samatta amechoka mapema Samatta amechoka mapema sana ...na hawezi kurudi EPL tena!
  6. N

    Watu watano wafariki dunia katika ajali ya gari la abiria na la mizigo jijini Dar es Salaam

    Panaitwa machinjioni......wangekweka round about at least
  7. N

    Wenzangu mnawezaje kuacha?

    muache hana ishu
  8. N

    Hii ndio sababu ya kuvunjika ndoa nyingi kwa sasa

    Jamaa ameshikwa pabaya na dem wake.........how come mtu asiyeweza kukojoa amesimama awe sawa nami
  9. N

    Mrema na Cheyo waomba CHADEMA ifutwe

    nguvu ya kwenye keyboard...huna lolote
  10. N

    Kuna mtu anataka kunitapeli naomba msaada

    duh biashara ya kuoza angefanyaje?
  11. N

    Maisha yangu yanakwenda tu

    shemera wake?
  12. N

    Uchaguzi 2020 Songwe: Dkt. Magufuli afanya kampeni Tunduma, afuta tozo ya mama kamandoo

    bora ungeongea kiswahili kitupu.....hapo umeboronga kwa kiingereza cha kishenzi
Top Bottom