Search results

  1. N

    Kwa waliokosa mkopo

    mkopo upo we jipange hela ya kutosha kamilisha usajiri chuoni,then kuna form zinakuwepo hapo kwa chuo,,,tutapata tu kudadadadadek
  2. N

    Kwa waliokosa mkopo

    Yaani imekuwaje? Sijakupata uzuri
  3. N

    Sad story of varsity student who failed to secure loan

    me en Anna we share ze same pain,,,
  4. N

    UDSM waapa Kugomea watoto 1600 waliokosa Mkopo

    bora iwe ivo manake udsm ni ktov na inasikilizwa kama ule mchongo wa kuongeza hela ya boom ilianzia wap? kama vp wafanye kwel ili na ss wa vyuo vngne 2nufaike.. wanao beza taarifa hi ujue wanamkopo!!!
  5. N

    Ushauri

    kwan akat unachagua hicho chuo thru tcu guidebook hukuona ada ya course?..
  6. N

    Bodi ya mikopo imetuokoa wanyonge

    we malimwengu hujui ulimwengu we nmpuuuuz 2,hapa ndo nakumbuka kwamba ppo graduates bt stil stupid.... yo better thnk b4... kiss ya ass!!!
  7. N

    Heslb attention pliz !

    wanaJF nn knaendelea BOD rght nw???......
  8. N

    KAWAMBWA, JuKUMU LA KUWASOMESHA WATOTO NI La WazaZi na sio Serikali.

    Bora real Dr(Slaa) angechukua nch ila kura yangu ilichakachuliwa ni kwel elimu bure inawezekana,sasa uyo fek Dr(Kawambwa) anatueleza upuuuuz 2...... Oooooh ****
  9. N

    Taarifa hizi ni za kweli kuhusu HESLB?

    ni bora waturekebshie hayo matatzo ya fom zetu ili tuwe na uhakka wa kuingia vyuon na kupata mkopo
  10. N

    Msaada heslb

    watachosema iyo kesho tunaomba mtujuze wa mikoan..... Ahsanten wanaJF kwa kutu-up2date gudnewz ka izo
  11. N

    Msaada heslb

    wote tunataka kujua km vp walioko huko watujuze kuptia jf na sio cm
  12. N

    Je serikali yetu ipo sahihi?

    inauma xana.....
  13. N

    TCU na HESLB: Mkanganyiko huu UNATATUKAJE?

    heslb ckien kilio che2 jaman
  14. N

    Loans allocation for applicants of 2011/12 has been broken down.

    ata km n jokes bt nmefarjka..... i kp on prayin
  15. N

    UDSM mgomo wanukia Mapema chuo kikifunguliwa

    panapo matatzo 2nahtaj suluhsho likzo 2naweka kando 2taandamana mpaka kfo...... mkopo n hak 'etu bod mc2zngue
  16. N

    Bodi ya mikopo kutelekeza asilimia kubwa ya wanafunzi walio maliza form six

    ni kwel jaman let's unite 2gether az 1 manake wazaz wamechanganyikiwa waktegemea mtoto amefaulu zen "no loan" inamaana kuingia chuo ni ndoto na div 2 angu...... noma xana
  17. N

    HESLB wapewa wiki mbili kuhakiki waliokosa mkopo

    sirikale hii ina pesa nying ming cha mcng wa2rekebshie cheda e2 then 2angalie wat nxt...
  18. N

    Heslb

    nice!!!.........
  19. N

    Heslb

    2naomba m2wakilishe 2lio mikoan 2nataman kuunganisha nguvu ili 2dai hak etu
Top Bottom