Search results

  1. H

    Juu ya OIC na Mahakama ya Kadhi

    hiyo inaitwa tete kila ulimwete,sako la kima kafa nyani.Ndegeles,subirini taarifa kamili sooner tha later.
  2. H

    Juu ya OIC na Mahakama ya Kadhi

    hiyo inaitwa tete kila ulimwete,sako la kima kafa nyani,maneno hayooo!!!Ndegeles,subirini taarifa kamili
  3. H

    Flora Nducha ameolewa na nani?

    Assuming ameolewa kweli na mumewe tunamjua,so what?Tuache mambo privacy za watu,lets jadili serious issues pls.
  4. H

    Tanzania kushirikiana kijeshi na Iran

    mwanakijiji kwa udini utatisha,dah sasa hi kuileta humo jf ndo nini?kuwa inchi inauzwa kwa waislamu sio?Hao wanao kuhifadhi huko wakatitiliana mkataba wa misaa ya kijeshi na TZ pia utaleta hum? Najua kwa kumwabia haya huenda ukasusa,lakini hata ukisusa najua utarudia tuu,kwani Chadema...
  5. H

    Mohamed Dewj mzalendo halisi!

    mshaanza,kama angecheza Mengi msinge ponda
  6. H

    Wataka kusoma China?

    ni kweli kabisaaaaa,hili lazima lifanyiwe kazi
  7. H

    Z. Madabida na Upatu

    Baada ya kuona kuwa anashinda ktk chaguzi?
  8. H

    Gen. Mboma ajaribu kugombea, aangushwa!

    wewe si uli nuna?Imekuaje?Sie tulijua wewe huwezi,ulikuwa unatingisha kibiriti tu,mbowe kakuamrisha urudi na sasa umerudi,kibaraka wa Mbowe!!!!!
  9. H

    Vigogo wa Benki Kuu wanyang'anywa mabenzi

    kwanini wasitumie Ferrari?
  10. H

    Asili na Maana ya majina ya sehemu mbalimbali Tanzania

    Dar es salaam imetokana na neno Daru salaam,kwa maana ni mji wa amani na sio bandari salama.
  11. H

    On Mbowe: Man, Family Life and Politics

    mbowe mzugaji tuuu,hana lolote!!!Kwanza akalipe deni lake la NSSF.Huyu sasa ndo Fisadi,tena huyu fisadi kiwembe.
  12. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    Inaonyesha kama wewe ndio ungekuwa mwamwindi unge...........dr dau eeeeeehhh!!!!!!!
  13. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    MWANAKIJIJI USILAZIMISHE HOJA!!!!TOA HOJA WATU TUJADILI USJE NA SIDES ZAKO HUMU NA UCHADEMA WAKO!!!! SUALA HILI LIMEUNDIWA TUME ANYWAY!!!! lAKINI JEURI YAKO YA KUTAKA DR DAU AWAJIBIIKE ILIKUWA YA HALI YA JUU SANA NA CONFIDENCE YA HALI YA JUU KABISA. MAGARI YAMEGONGANA TARIME NANI...
  14. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    Gembe umenena!!!Hilo nadhani hata mwanakijiji ndilo alilokuwa anajaribu kusema lakini kimtindo,MWISLAM!!!gEMBE UMENENAAAAAA!!!!NA KILA ANAPOKAA MWISLAM BASI HAPAISHI SHUTUMAAAA KWA SABABU TU MWISLAM,SASA NCHI HII MNATAKA MUONGOZE PEKEE YENU???
  15. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    mwanakijiji,ili raisi awajibike kitokee nini? Gari la Nssf limegonga Dr Dau awajibike!!!! Stafff wa Nssf amefariki Dr Dau awajibike!!!! Gari la Nssf halijakwenda service Dr Dau awajibike!!! Mbona husemi Pinda awajibike?na yeye ndio mtendaji mkuu wa serikali? Mbona mkuu wa mkoa husika husemi...
  16. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    Mwanakiji huna nyimbo,LAZIMA ukubali kuwa ulikurupuka na MIJAZBA yako ya chuki Binafsi,sie tunakujua wewe kuwadi wa Chadema,sasa tunakwambia CHADEMA HOYEEEE!!!!Unajua unapokuja ktk forum kama hizi,kwanza unatakiwa uache unazi wako wa chadema,uweke pembeni,maana tayari umeshatoa na article kwenye...
  17. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    Na utaona sasa hivi kakaa kimyaa,lete data sio jazba,jazba zako hazisaidii kitu.kuna kitu kinaitwa OCCUPIERS LIABILITY,je unajua maana yake ni nini?acha jazba zako,CHADEMA HOYEEE!!!!
  18. H

    Vifo Tabora: Uongozi wa NSSF Makao Makuu Uwajibike

    Asha Abdalah(mdee),acha kuwazuga watu,jamaa yako amejikita moja kwa moja kwa Dr Dau ajiuzulu,ilikuwa yeye kwanza aseme hayo unayo yasema wewe sasa,na sio kuwa dr Dau ajiuzulu. Offisciual report ya serikali imekili kuwa watu 40 walikuawa na polisi kimakosa pemba,je nani alijiuzulu?Mv Bukoba...
Top Bottom