Search results

  1. valent

    Naombeni orodha ya movies za kihalifu

    Duh, hii series ni hatari sana hasa kama watoto wapo jirani mkuu!..
  2. valent

    Je, unakumbuka nini enzi zako za JKT?

    [emoji1][emoji1][emoji1]
  3. valent

    Je, unakumbuka nini enzi zako za JKT?

    [emoji28][emoji28][emoji28]dah hii imenifurahisha sana yaani
  4. valent

    Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

    [emoji2][emoji2][emoji2] hatari sana!.. hii inaitwa mwaga mboga nimwage ugali
  5. valent

    Hayati Magufuli anashambuliwa kila kona. Siyo kesi, ila mambo yaende; yasipoenda wananchi watawazomea kila kona

    Mkuu, mbona tulikua tunaambiwa kila pesa iliyokua inatumika ni kutokana na mapato yetu ya ndani? Unataka kusema tulikua tunakopa tena?
  6. valent

    Bass ya sabufa inapiga na kukata kata

    Tayari umefànikisha?
  7. valent

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Duh, mkuu[emoji42][emoji42]
  8. valent

    Bass ya sabufa inapiga na kukata kata

    Kama mpaka ubonyeze kitovu ndo inaimba, hapo shida ni zile wire tunaziita flex wire. Zina rangi ya gold, ziko mbili kwenye frem ya spika yako. Inabidi fundi azibadili hizo. Inaonekana mkuu unapiga mziki kwa sauti kubwa sana
  9. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    [emoji23][emoji23][emoji23]
  10. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Oooh no!.. This is bad, tutaimiss sana.
  11. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Yaani ni hatari sana mkuu
  12. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Yes, demu wake wa kipindi hiki havutii kuigiza na Sechaba. Lerato ndo ilikua mahali pake yaani. Walikua wanaendana sana mpaka nikawa najua ni mkewe halisi
  13. valent

    Hadithi: Uchawi wa bilionea Bazoka

    Hii episode mkuu naona kama ni 5 kwa 1, [emoji28][emoji28][emoji28] ila sio mbaya, utamu upo wa kutosha
  14. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Kwa hiyo unataka kusema kua hatimae hii tamthilia ndo inaisha? Duh
  15. valent

    Mada maalum kwa wapenzi wa Tamthilia ya Isidingo

    Nina tayari karudi, ila Sechaba naona bado yuko honeymoon
Top Bottom