Search results

  1. dingihimsel

    #COVID19 Rais Samia azindua Chanjo ya COVID-19 na kuchanjwa. Asema hawezi kujipeleka kwenye Kifo

    Kachanjwe wewe kamanda Usilete mambo ya praise team
  2. dingihimsel

    #COVID19 Rais Samia kuzindua na kupata Chanjo ya COVID-19 Julai 28, 2021

    Kamanda wewe nae utachanjwa?
  3. dingihimsel

    #COVID19 Azim Dewji amvaa Gwajima sakata la chanjo, amwambia ana akili ya kuhubiri siyo Sayansi

    Gwajima ni moja kati ya, watanzania wenye uchungu, muda ndio utasema tu
  4. dingihimsel

    Car4Sale Gari aina ya Ist inauzwa

    Kimsingi ist kwa sasa zinaenda millioni 12 hadi 13 yaani hapo umeagiza kutoka mtandaoni. Kibaya zaidi kibongo bongo, gari ukishainunua basi ujue thamani yake imeshuka. Kila lakheri kamanda
  5. dingihimsel

    Mimi nmeolewa naishi na mume wangu huu ni mwaka wa tatu bado hatujabahatika kupata mtoto

    Poleni Damu yako na yake ni group gani?
  6. dingihimsel

    Ninunue ipi kati ya Bajaj na Gari kwa biashara ya Bolt

    Huo ni ubinafsi sasa kila mtu angekuwa ana mawazo kama haya sijui tungefika wapi
  7. dingihimsel

    Show your hand writing(mwandiko)

    [emoji871]
  8. dingihimsel

    Na Korona hii bado Machangudoa hamuogopi?

    Corona ni pepo kamanda
  9. dingihimsel

    kusajili tawi la kampuni

    Kamanda ngoja kwanza tupo kwenye kikao kuhoji hizi tozo
  10. dingihimsel

    Story of Change Sababu 3 za Waokota Chupa za Plastiki kuonekana kama wana Magonjwa ya Akili

    Jamii forum wameandaa, shindano la kuandika stori kuhusu jamii, afya, uchumi, michezo nk washindi wanapata zawadi wa kwanza million 5 wa pili million 3, na wa tatu million2
  11. dingihimsel

    Story of Change Sababu 3 za Waokota Chupa za Plastiki kuonekana kama wana Magonjwa ya Akili

    Naona makamanda mmeshaanza kuzifukuzia m5,m3 na m2 Ngoja na mimi niandae yangu
  12. dingihimsel

    Nataka kuoa ifikapo mwakani. Naanzaje kujipanga na ndoa?

    Hongera mkuu Karibu chamani Jitahidi Uwe na bond kubwa wewe na mwenzio
  13. dingihimsel

    Mpenzi wangu ananisumbua kila wakati. Nifanyaje?

    Pwahaah aseee![emoji23][emoji23] Kamanda umefanya wikiendi yangu kuwa njema
  14. dingihimsel

    Chimbo la Ream paper

    Hmm pcs 10 hapana ni pcs 5 tu
  15. dingihimsel

    TB Joshua kuzikwa Julai 11

    Onyesha nilipo andika matusi
  16. dingihimsel

    TB Joshua kuzikwa Julai 11

    Nakijua sana, zamani walikua mwezi mzima ila sasa wanabadilika
  17. dingihimsel

    TB Joshua kuzikwa Julai 11

    Nigeria na wanyakyusa wanaendana sana kuanzia huko kulia, kuimba, makanisa lundo, miili yao, kuigiza usanii balaa na vitu vingine vingi.
  18. dingihimsel

    Am I wrong if I process divorce?

    Hiyo ya chini kabisa Daniel Joseph Sent using Jamii Forums mobile app
  19. dingihimsel

    Am I wrong if I process divorce?

    Hiyo apo tusiandikie mate
Top Bottom