Search results

  1. mumewanguu

    Hizi sio ndoto za kawaida

    Mimi Mara nyingi naota nipo shule nimerud madarasa ya chini kabisa na huwa nipo kwenye maandaliz ya mtihani Sent using Jamii Forums mobile app
  2. mumewanguu

    Fahamu kinachojiri kuhusiana na kirusi cha Corona (Coronavirus)

    Effect of colonialism Sent using Jamii Forums mobile app
  3. mumewanguu

    Fahamu kwa undani nadharia ya ‘Lockdown YOYO effect’ , mchezo wa kujaza maji ndoo ilitoboka

    Ww unaetaka lockdown ndio utakua wa kwanza kulalamika mshahara haujaingizwa, kumbuka serikali haitengenez pesa inategemea Kodi zetu cc wananchi hususan wafanya biashara ,ambao ili tupate pesa lazma tutoke,Sasa cjui umekula maharage ya wapi mpaka unashadadia lock down ngoja hako kamshahara kastop...
  4. mumewanguu

    Mange kimambi &zito kabwe sijawahi waelewa Nini haja ya moyo wao kwetu

    Dunia nzima inalia na inaongea lugha moja kuhusu mdudu Corona Hapa nchini kwetu serikali inajitahidi kufanya kila linalowezekana kudhibiti Corona ikiwemo kutoa elimu kwa wananchi namna ya kujikinga Watu wanahamasishwa wanawe mikono,wavae barakoa,waepuke misongamano isiyo ya lazima ili kudhibiti...
  5. mumewanguu

    Nina hofu ya Hepatitis B naomba ushauri

    Toa hofu ndugu Mimi nilikua natumia dawa za hepatitis b yaani truvada (arv) nilitumia miez 18 baadae hi hospital ya hapa mkoani kwetu wakanambia hawatoi dawa Tena niende nikachukue muhimbili,Basi nikaenda kwa doctor ili aniandikie transfer ya muhimbili ,yule doctor akanambia ndugu yangu...
  6. mumewanguu

    Ulishawahi kukutana na mmasai ambaye ni muislamu?

    Wapo hapa tanga tunaye na ameshika dini kisawa sawa Sent using Jamii Forums mobile app
  7. mumewanguu

    Vituko vya Maisha ya Boarding, Tukumbushane Tuliosoma Huko

    Wale wa usagara tulikua wazee was chichi,vigodoro na baikoko Sent using Jamii Forums mobile app
  8. mumewanguu

    Waholanzi Watengeneza Virusi Vya Kuua Wanadamu

    Wewe ndugu ulijuaje Sent using Jamii Forums mobile app
  9. mumewanguu

    CORONAVIRUS: Naongeza miluzi ya tahadhari lockdown iharakishwe

    Wewe sababu una kaajira ndo Mana unashadadia lock down,ss ambao hatuli mpaka tutoke hujatufkiria kwenye hio lock down yako,Sasa ukifunga mtaa ni Yale Yale tu kama hatutakufa kwa Corona njaa vp itatuacha, think more jombaa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. mumewanguu

    Mfalme Mzee Yusuph amethibitisha kurudi kwenye taarabu

    Sawa mkuu hayo ni mawaxo yako Sent using Jamii Forums mobile app
  11. mumewanguu

    Mfalme Mzee Yusuph amethibitisha kurudi kwenye taarabu

    Kama c kwel ilibidi akanushe Mara moja Sasa kukaa kimya inamanisha okay Sent using Jamii Forums mobile app
  12. mumewanguu

    Kupitia Corona Serikali za Dunia inabidi zijifunze kwamba afya ndio mtaji wa nchi kujiendesha

    Mimi Niko busy hapa nachanganya ukwaju na alkasusu niliamshe dude Sent using Jamii Forums mobile app
  13. mumewanguu

    Mfalme Mzee Yusuph amethibitisha kurudi kwenye taarabu

    Katika dini ya uislamu muziki ni haram, na Mzee Yusuf alipoenda hijja na kurudi alitangaza kuacha mziki na alianza kutangaza dini na mashehe alizunguka mikoa mingi kutangaza kuwa kamrudia Mungu. Hivi karibuni inasemekana mfalme anataka kurud jahazini hivi ni kwamba alikurupuka au alijua...
  14. mumewanguu

    Maisha siyaelewi kabisa kwaherini

    Kuna wakat nilipitia Hali Kama yako ila nilipambana nikavumilia Leo mungu amenifungulia njia sitamani kufa Tena ili Nile matunda ya juhudi yangu,so pambana no life is problem free,cc tukieleza ya kwetu utajiona huna tatizo Sent using Jamii Forums mobile app
  15. mumewanguu

    Je, unakumbuka nini enzi zako za JKT?

    Nilikua maarufu Sana maramba op kikwete 2015 Sent using Jamii Forums mobile app
  16. mumewanguu

    Uzoefu: Naishi kwa Shemeji yangu huu mwaka wa tatu

    Siku dada yako akiachika inakuaje Sent using Jamii Forums mobile app
  17. mumewanguu

    Biashara za kuwekeza mtandaoni

    Kumekuwa na kuibuka kwa makundi mengi ya whatsup yanayohamasisha kuekeza pesa na kupata pesa Kama vile bc investment, million money,olvat na makundi mengine meng Hivi haya makundi ni kwel nduguzanguni Sent using Jamii Forums mobile app
  18. mumewanguu

    Kwanini Mapadre na Masista wa Kanisa Katoliki hawaoi/hawaolewi?

    Wengi wao hua wazinifu hasa mapadre hua na watoto wa zinaa ,ushahidi ninao,na hi inaonesha wazi kua huu sio mpango wa mungu Sent using Jamii Forums mobile app
  19. mumewanguu

    Makampuni ya uwekezaji WhatsApp

    Nimeingia Whatsapp nimeona magroup yanahamasisha uwekezaji na faida yaani unawekeza laki baada ya siku mbili yazaa asilimia mia moja. Hivi ni kweli au watu wanatumia fursa? Sent using Jamii Forums mobile app
  20. mumewanguu

    Nimehuzunika sana, siamini kama leo hii na shahada yangu nimekuwa mtu wa kuandalia watu chai mezani

    We ni mjinga bado hujaelimika na hicho kitengo ndio kinachokufaa,Nani alikuambia ukisoma hutakiwi kuandalia watu chai,tatizo elimu yako haijakufundisha pesa ni nn,nakushauri Soma kitabu kinaitwa Rich Dad poor Dad ukimaliza utauza hata chai moyo unafunguka ila mtaji uwe wako usiwe umeajiriwa tena...
Top Bottom