Search results

  1. Utamuwayesu

    Natafuta rafiki wa kike atayekua mke wangu wa ndoa

    Hi,Wana jf habari zenu.Natafuta rafiki wa kike ambaye nitamuoa nakuanzisha maisha mapya ya ndoa.umri wangu ni miaka Kati ya 30-40. Mke awe na umriv20 na kuendelea,awe anaishi popote Tanzania.Alie tyr tuwasiliane pm
  2. Utamuwayesu

    Natafuta mwanamke wa kuoa

    Hi ,wana jf natafuta mwanamke wakuoa sifa kuu awe na mtoto mwenye hofu ya Mungu,mcheshi,umri kuanzia miaka 28-39 ,Mimi umri wangu ni miaka 35 karibu Sana pm Kama upo serious
  3. Utamuwayesu

    Natafuta mke wa kuoa mwenye nia thabiti, mwaminifu na mkweli

    Hi JF, Naitwa Zabroni nipo mkoa wa Pwani, umri wangu ni miaka 36, Kazi nimejiajiri na kuajiriwa, Elimu yangu na shahada ya kwanza, Najitokeza kutafuta mwenza wa maisha ambaye tutafuanga ndoa, Mke awe na vigezo vifuatavyo. Umri 23-30,Elimu kidato Cha nne nakuendelea, kazi yeyote ambayo ipo...
  4. Utamuwayesu

    Natafuta mwanamke wakuoa mwenye miaka25-40

    Jina: Joseph Umri: 33 Dini: mkristu Uraia: mtanzania Elimu: Chuo Kikuu Kazi: Mwajiriwa Mtoto Sina Nimtakaye awe na miaka 25-40,mwenye mapenzi ya kweli. Karibu PM kwa mawasiliano zaidi.
  5. Utamuwayesu

    Natafuta mchumba wa kuoa awe wa kike anayejitambua

    Hi, Naitwa JM, natafuta mchumba wa kuoa mwakani tuishi mume na mke. Naishi Dar, umri wangu 33, dini mkristu, Elimu chuo, mrefu kiasi, sio mnene sana. Nimtakaye asiwe mnene sana, mrefu, sina ubaguzi wowote mwenye umri wa miaka kati ya 25-35, mwenye hofu ya Mungu, wasiliana nami kwa PM
  6. Utamuwayesu

    Rafiki yangu anasumbuliwa na ini limevimba

    Dose kwa siku ngapi
  7. Utamuwayesu

    Rafiki yangu anasumbuliwa na ini limevimba

    Asante Sana ndugu
  8. Utamuwayesu

    Rafiki yangu anasumbuliwa na ini limevimba

    Asante kwa ushaur Asante kwa ushauri
  9. Utamuwayesu

    Rafiki yangu anasumbuliwa na ini limevimba

    None
  10. Utamuwayesu

    Fahamu masuala mbalimbali kuhusu ugonjwa wa Homa ya ini (Hepatitis B)

    Tiba mbadala ya ini ipo kweli au ni maneno
  11. Utamuwayesu

    Kwa aliye-serious natafuta mwanamke wa kuoa

    Habari WanaJF , Naitwa Mwakarobo, Naishi Dar, Umri 33, Dini mkristo, Elimu nina shahada ya kwanza. Kazi nimeajiriwa na kujiajiri mwenyewe. SIFA ZA MKE NI MTAKAE Umri 20-39 Kabila lolote, Dini yeyote, Awe anaishi morogoro au Tanga. Awe na uwezo wakusimamia miradi. Akiwa na mtoto sawa kama hana...
  12. Utamuwayesu

    Natafuta mwanamke wakuoa ambaye yupo tyr kuolewa.

    Mwanamke ninaye muhitaji 1.Awe na miaka 26-35 2.Awe na elimu kidato cha 6- degree 3.Dini yeyote 4.Kabila lolote 5.Awe na mtoto au Hana sawa. 6.Awe na akili timamu anajituma 7.Awe mrefu wa kawaida. 8.Asiwe na sura ya dukani,. Sifa zangu Jina efraimu ,umri 33,dini mkristo,elimu shahada ya...
Top Bottom