Search results

  1. J

    Tuliowahi kufukuzwa kazi tukutane tupeane experience

    Ni Mungu/MUNGU na sio mungu.
  2. J

    Chifu aamuru mabaki ya Robert Mugabe kufukuliwa na kuzikwa makaburi ya mashujaa

    usipotubu kwa kauli hii unaweza kuja kuiona dunia ni chungu na kusingizia watu wamekuloga na kumbe umejiloga mwenyewe.
  3. J

    Msaada: Huu ni upendo au nimerogwa?

    Kama Alito Mimba na ukakubali achana nae huyo hastahi kuwa mke Kosa la pili ni kutoa Mimba na wewe ukakubali ulifanya kosa kubwa kiukweli maana mtu wa kuwasaidia ndio mmemuua Achana nae na utubu kwa kosa hilo
  4. J

    Uchaguzi 2020 Dar: Yaliyojiri Kawe kwenye Mkutano wa kufunga kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA, Tundu Lissu

    we sikushangai kwa kuwa nakufahamu mbona nguo umevua sana hadharani kwa hiyo hata ukivua watu hawashangai kwa kuwa u.c.h... wako hauna thamani zaidi zaidi ni kinyaa tu
  5. J

    Uchaguzi 2020 Lissu umati usikudanganye, wengi hawajajiandikisha

    Ila wanaosombwa na magari ndio waliojiandikisha.
  6. J

    Uchaguzi 2020 Tusipomchagua Rais Magufuli tutalaaniwa milele na vizazi vyetu. Wapinzani wasiwadanganye

    Utalaaniwa wewe ama umchague au usimchague usitishe watu.
  7. J

    Uchaguzi 2020 Lissu aifuta CCM Mtwara, Ajenda ya korosho yawa kaa la moto kwa CCM mkoani humo

    Ufupishe ibada kisa kampeni Acheni utani nyie na hao viongozi watakuwa hawapo serious.
  8. J

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu akiwa Tunduma leo

    Ni Mungu na sio mungu. Mungu naa sio mungu
  9. J

    Equador ndio Nchi ambayo iko karibu kabisa na Mwezi na Nyota Duniani

    Na ndio maana kuna ubishani ni upi mrima mrefu kati ya Everest na Chimbarazo
  10. J

    Huyu Jaden Smith amekumbwa na nini?

    boyfriend si rafiki wa kiume au we kwako boyfriend kwako ni bwana wake
  11. J

    Trump ashinda case ,Democratic party wanatapatapa hawana mshindani .

    Kuna tajiri anaitwa Michael Bloomberg kwa democrate nae anauwania uraisi
  12. J

    Wilbur Ross asema virusi vya Corona vitawapatia ajira Wamarekani wengi

    Kumbe ni bbc maana sijawahi ona wakiandika uxiri hata mmoja kwa trump kwa kweli.
  13. J

    Nahisi mfanyakazi mwenzangu ana njama za kuniroga, naombeni ushauri wenu hapa

    Achana na laana hizo na utajuta maisha yako yote Jua unataka kuanza kukaribisha mikosi We si umkatalie kwani unaogopa nini?
  14. J

    Iran Inachekesha sana /hatuiwezi USA tutamshtaki kimataifa

    Amini nakuambia siasa za us uzijui. Amini DT atashinda kwa kishindo.
Top Bottom