Search results

  1. mkabasia

    Sapple cup.

    Habari zenu wapedwa.Naomba kuuliza anaefahamu icho kifaa naweza kipata wapi naomba anisaidie. Kifaa hicho kinatumika kurefusha chuchu(nipples)kwa wale wenye flat nipples.Chuchu zikiwa flat znatesa sana kipindi cha kumnyonyesha mtoto.Katika pita pita kwenye mtandao nikakutana na icho kifaa...
  2. mkabasia

    Viatu vizuri vya mtumba kwa bei ya jumla

    Habari zenu wapendwa.Naomba kufahamu ni wapi kwa dar-es- salaam naeza pata viatu vizuri vya mtumba kwa bei ya jumla.( sio balo zima lakini).
  3. mkabasia

    Kuoa name kuolewa.

    Habarini za jioni wapendwa.Kuna wakati nilisoma kitabu kimoja ivi " ndoa yangu"Kilikua kinaeleza sababu ya ndoa nyingi kuvunjika au kutokua na amani.Mojawapo ya sababu ni kwamba kuna watu humu duniani hawajaumbwa kuoa wala kuolewa.Watu hawa wanaingia kwenye ndoa kwa sababu tu ya mitazamo ya...
  4. mkabasia

    Wito kwa watu wa mkoa wa Mara.

    Habarini za asubuhi wapendwa.Jamani inasikitisha izi habari za vitendo vya kinyanyasaji wanazofanyiwa wanawake wa mkoa wa Mara.Naombeni wanajumuia wote wa mkoa huo mjaribu ata kufanya kongamano la kupinga ivo vitendo popote mlipo.Jana tu nmesikia kwenye taarifa ya hbr uko butiama jinsi mwanamke...
  5. mkabasia

    Naombeni mnisaidie njia nyepesi ya kumwachisha mtoto kunyonya

    Habarini za asubuhi wapendwa. Mtoto wangu anafikisha miaka miwili mwezi huu, nataka kumwachisha kunyonya ila ni mbishi balaa.Last week nlipaka alovera lkn akanyonya ivoivo, nkajaribu kuweka plasta iyo cku hakunyonya kutwa nzima.Ucku alilia mpka ikabid ntoe last a anyonye.Naombeni (esp.women)...
  6. mkabasia

    Mkutano was ccm mwembe yanga.

    Jamani kuna anae angalia ITV muda huu? Ivi wanachoimba ni sawa, bado rasimu aijaanza kujadiliwa bungeni wenyewe wanaimba serikali mbili ndo mpango mzima.
Top Bottom