Search results

  1. Mrs Bishanga

    Zijue nchi 6 ambazo hakuna usiku, jua halizami

    Finland na Norway ni kipindi flan huwa kuna kunakuwa na midnight sun lakini sio muda wote. Giza lipo vizuri tu
  2. Mrs Bishanga

    Jinsi kampuni ya Sauli Luxury Bus ilivyofanikiwa katika biashara ya usafirishaji

    Hili goma unakutana nalo kibamba lishaingia dar ila linaovertake tuu. Sasa sijui huko pori inakuwaje
  3. Mrs Bishanga

    TANZIA Grivas Mwangoka afariki dunia kwa ajali ya Gari

    Juzi ilikuwa isack chalz Leo ni huyu ...hizi ajali hizi jaman
  4. Mrs Bishanga

    #COVID19 Rais Samia: Miji mikubwa ya Tanzania tayari imekumbwa na wimbi la tatu la Covid-19

    Nilikuwa kcmc Leo hali ni tete. Nina watu nawajua wanapambania kombe wako hoiiiii pale isolation ward
  5. Mrs Bishanga

    Paula anaweza kuwa msichana mwenye mafanikio mpaka dunia ikashangaa

    Duh people have eaten some salt
  6. Mrs Bishanga

    Paula anaweza kuwa msichana mwenye mafanikio mpaka dunia ikashangaa

    Paula Ana fursa nyungi tu sema watu wanamshusha
  7. Mrs Bishanga

    Paula anaweza kuwa msichana mwenye mafanikio mpaka dunia ikashangaa

    Bora useme wewe maana wenye team zao wameshafika. Wema ni zilipendwa kwenye showbiz. Yani mtu amuache Paula aende kwa wema?? Akina wolper walijua mapema wakaweka bizness zao...yeye akawekeza kwenye kufuga mashoga. Kiko wapii
  8. Mrs Bishanga

    Paula anaweza kuwa msichana mwenye mafanikio mpaka dunia ikashangaa

    Elimu ilifanya akabebeka kirahisi Kupita na Kingkiba na wengineo si hoja. Elimu inamfanya aendelee kuwa valid baada ya mwili kuchoshwa na hao uliowataja unlike wema ambaye alitegemea mwili tu bila kuwa na elimu
  9. Mrs Bishanga

    Nina mahusiano na mjomba wangu

    Ninaenda kuntafuta njomba angu tulianzishe ama skujua kumbe inawezekana
  10. Mrs Bishanga

    Paula anaweza kuwa msichana mwenye mafanikio mpaka dunia ikashangaa

    Na elimu ndo imemtofautisha nyumbu wa bongo movie na Jokate. Nyumbu ni expired kitambooo
  11. Mrs Bishanga

    Ana Mimba yangu, ila nimeoa na sitaki mtoto nje ya ndoa

    After sex, the situation of a man will be same as that of a murderer on what to do with the body lying next to him.
  12. Mrs Bishanga

    Nimemuonea huruma mume wangu baada ya kukagua simu yake

    Matokeo ya kukaa na visasi na maumivu Moyoni matokeo yake ni mauaji ya kimbari
  13. Mrs Bishanga

    TANZIA Njombe: Anthony Mwandulami Afariki Dunia. Alijijengea kaburi la mamilioni ya shilingi

    Jaman Wale wasukuma watatibiwa vichaa vya kutupiwa na nani? Dah mwandulami ananidai 80 000 ya dawa na ndo kavuta
  14. Mrs Bishanga

    Tuliowahi kufukuzwa kazi tukutane tupeane experience

    Lianzishe mkuu Yani boss anaambia watu km hamjafunzwa kwenuu tena kwa nyodoooo kwenye kikao cha staff..will never regret quiting that job
  15. Mrs Bishanga

    Nimemuonea huruma mume wangu baada ya kukagua simu yake

    Baada ya kupitia huu uzi wote nieme tu kumbe bado kuna wanawake wanaojitambua na kutetea utu wao. Miss Pablo na kundi lako Kongole popote mlipo.. Mwanaume anapoamua kucheat na ukaamua kumlegezea maana yake umempatia funguo za kucheza na moyo wako na husia zako. Hutakaa uwe na amani kamwe ila...
Top Bottom