Search results

  1. Nyendeke

    INAUZWA Milango ya Mbao na Frame kwa Mbao za Mninga, Mkongo, Mbanda Kwa bei rahisi sana

    Frame unachonga kwa kiasi gani hadi kusafirisha?
  2. Nyendeke

    Maxence Melo: Changamoto za Vyombo vya Habari na kukosa Matangazo

    Nadhani nilichomaanisha ndio ulichochangia hapa!!!
  3. Nyendeke

    Maxence Melo: Changamoto za Vyombo vya Habari na kukosa Matangazo

    Jambo jema sana.., tunaomba akirudi Ofisini aondoe zile Nyuzi za Wazee wa Kubet na Wanywa Pombe mana ni Ving'ang'anizi kwenye top ten ya Wachangiaji wengi...!!!
  4. Nyendeke

    Arusha: Ashikiliwa na Polisi kwa kumuua kaka yake kwa kumzuia kumwingilia shemeji yake kimwili

    Ndio mana hawa Jamaa ukienda Hifadhini nao huwa ni sehemu ya Utalii. Ni ngumu sana kutofautisha Mnyama na Wazee wa Shuka Chupi Tako...!!!
  5. Nyendeke

    Mjusi apata ajali mbaya wakati akipunga upepo

    Hapa utakuta Jamii inanza kuilaumu Bangi bila kosa lolote badala ya akili Mchunga ya huyu Mr. Mjusi...!!!
  6. Nyendeke

    Plot4Sale Tunauza shamba la ukubwa wa hekari 239.165

    Ahsante kwa Taarifa Zumbe, lakini ungeongeza nyama kidogo kwenye Tangazo lako, mfano umesema lipo Wilaya ya Handeni, Je, Mji au Vijijini? Lipo karibu na Kijiji gani kikubwa au maarufu? Kutoka kwenye barabara kubwa mathalani Mkata hadi huko lilipo ni umbali kiasi gani? Weka na bei kwa Ekari au...
  7. Nyendeke

    Natafuta kazi. Nimemaliza kidato cha sita

    Mkuu kwanza hongera kwa kuamua kupambana na kukataa kulelewa kwa namna yoyote ile.., Aidha, kwa kuwa umeamua kufanya kazi yoyote, basi swala la Elimu liwe ni Sifa ya ziada ili uwape Wadau wigo mpana kwa kuzingatia kuwa "connection" moja huzaa nyingine.., Nikutakie kila lakheiri katika...
  8. Nyendeke

    Tuliowahi kukopa pesa kuanzisha biashara kisha biashara ikafa tukutane tujadili machungu

    Wengi wameingizwa Mkenge kwenye Biashara na wale Motivation Speakers.., Yani ile unakuja kutahamaki bidhaa Dukani zimeisha, inabaki Leseni ya Biashara inakuangalia tu!!! Kinachobaki ni kufunga na kuja night kutoa Mabango yenye Jina lako...!!!
  9. Nyendeke

    Plot4Sale Shamba heka 100 linauzwa Tanga Tsh. Mil. 150

    Ndugu Mwekezaji imekuwaje tena unataka kuwakimbia Wazigua? Au umechoka kupigwa Zongo?
  10. Nyendeke

    Nini huwa sababu kuu za kuachwa au kusalitiwa na mpenzi, mchumba au mke wa ndoa?

    Utandawazi, maendeleo ya sayansi na Technologia na kubadilika kwa Mfumo wa Maisha katika Jamii zetu, vimepelekea kumomonyoka kwa Maadili, Jambo ambalo limepelekea Uovu kuwa ni Jambo la kawaida na la kujivunia Yani kuwa Malaya au Mzinzi imekuwa ni fasheni na linakuongezea umaarufu...!!!
  11. Nyendeke

    Mtu kama Albert Msando, kwanini anateuliwa kuongoza watu Wilayani?

    Duuuuu.., Mwamba alikuwa anajisajili kwa Mfumo wa Finger print..!!!
  12. Nyendeke

    UVCCM mjirekebishe vinginevyo mtazidi kusugua benchi

    Kwa "Mjuvi" yeyote anaelewa kuwa hata kwenye "Ujinga" kuna la kujifunza. Hivyo kutokuwa kwenye kundi hilo la "Wajuvi" ndio mana umekosa la kujifunza na siwezi kukulaumu kwa hilo kwa kuwa sio kosa lako!
  13. Nyendeke

    UVCCM mjirekebishe vinginevyo mtazidi kusugua benchi

    Umesema "Mamlaka ya Uteuzi inaangalia Mtanzania mwenye Sifa" sawa. Je, ni sifa zipi hizo zinazozingatiwa au kuhitajika ambazo waliopata Uteuzi wanazo kuzidi hao UVCCM wengine waliobaki?
  14. Nyendeke

    Jinsi nilivyoingizwa chaka (chakike) na mwana JF baada ya kuweka Tangazo la kutafuta kazi

    Siku zote kwenye Mapambano kuna Plans A,B,C..., Huyo Bwana inaonekana wala hakutaka kukutapeli, na kwa Nia njema aliyoionesha ya kukusaidia hukupaswa kuanza kumlaumu na kumhukumu bila kujuwa na yeye anapambana na changamoto zp huko alipo! Chamsingi usipende kulalamika sana, unapoteza Imani kwa...
  15. Nyendeke

    Rais Samia, usipoteze dhumuni la kuifanya Dodoma kuwa jiji la mfano kimpangilio

    Ingizo lile la kina Kunambi kilichozingatiwa kwenye Uteuzi ni wale Watia nia, sasa je unamshauri Mama nae azingatie hilo ama? Ndugu yangu kama umeamua kumsaidia Mama we Taja tu Chaguo sahihi unalodhani litatufikisha kwenye Nchi ya ahadi, wewe kwenye hiyo nafasi hufai?
  16. Nyendeke

    Rais Samia, usipoteze dhumuni la kuifanya Dodoma kuwa jiji la mfano kimpangilio

    Ushauri wako ni Mzuri sana na ukizingatiwa utakuwa umerejesha heshima ya Dodoma. Je, wewe unapendekeza nani ateuliwe ili aendane na hiyo kasi iliyokuwa ya Bwana Kunambi?
  17. Nyendeke

    Gharama za umeme: Rais Samia muwajibishe Waziri Kalemani na uongozi wote wa TANESCO

    Kama Watu walikuwa wanalipa around laki 3 na inawachukuwa Tanesco miezi zaidi ya Mitatu kuja kukuunganishia huduma ya Umeme, sasa hii elf 27 tutarajie kuunganishiwa Umeme zaidi ya Miezi sita baada ya kulipia!
  18. Nyendeke

    Wanaume wanene tunanyanyasika sana

    Mkuu Unene wenye nafuu ni ule Unene wenye mwili wa Kikamavu sio unakuwa Mnene halafu ukitembea kila sehemu ya Mwili inatingishika na kutetemeka kama Jibwa Koko..,
  19. Nyendeke

    Car4Sale Magari used Tanzania

    Hebu nitumie uliyonayo WhatsApp, nmekupm
Top Bottom