Search results

  1. Msemaji_

    Shindano: Uandishi wa Mtandaoni wenye kuleta tija (Stories of Change)

    Ni proposal au bandiko tu hata lolote maana sijaelewa Mwenye kuelewa msaada tafadhali
  2. Msemaji_

    Kinachoendelea TANESCO ni kumfitinisha Rais Samia kwa Wananchi

    Kuna ndugu mmoja hapa mtaa wa segerea mata ya mlowo wilaya ya mbozi mkoani songwe tokea amefungiwa umeme haujawahi waka ndani na akienda tanesco ofisini zilizopo mjin vwawa anazungushwa Ni umeme wa Rea alifungiwa tokea miaka hiyo na haujawaka ndani
  3. Msemaji_

    Vurugu Umbwe-Lyamungo: Miaka 12 baadae

    Mwalimu kimati bado tupo sijui nilimuachiaga buti moja hiv alikuwa ticha mzur wa geography na yule Mr bean
  4. Msemaji_

    Vurugu Umbwe-Lyamungo: Miaka 12 baadae

    Hapana nasikia yule jamaa alikuwa ni form five huko umbwe hivyo wakati wa mapigano alikuwa amejificha kwenye nyumba ya mwalimu kwa bahati mbaya alikuwa amevaa sweta na suruali ya umbwe si unajua tena form five Sasa wakati hali imetulia kumekuwa shwari si ikambidi atone ili arudi shuleni kwao...
  5. Msemaji_

    Je, unakumbuka nini kutoka kwa baba yako?

    Ndio maana mpka leo hujaolewa
  6. Msemaji_

    Vurugu Umbwe-Lyamungo: Miaka 12 baadae

    Tulsimuliwa tulipofika lyamungo kusoma hakika lyamungo walikuwa ni wanajeshi wanaotumia falsafa za sun tuz wa art of war
  7. Msemaji_

    USHUHUDA: Wanawake wenye Miguu ya ngamia wamebarikiwa sana

    Nyinyi ndio mnawafanya dada zetu kuhangaika na kutokujua nn wafanye, ona sasa leo mmegeuka mnataka mguu wa ngamia
  8. Msemaji_

    Je, umewahi kumla rafiki wa EX wako?

    Umeachwa kiss huna pesa, ulivyo mjinga baada ya kutafuta pesa ww unatafuta mpenzi mpya
  9. Msemaji_

    Harmonize usitumie tena hili neno

    Ni nyongo mkalia INI na sio nyonga mkalia ini
  10. Msemaji_

    Video na picha zinazodaiwa ni za Harmonize zasambaa kwenye mitandao

    Ndio maana vifurushi vinapanda bei kwa ujinga huu
  11. Msemaji_

    Wa mwisho ndio mshindi

    one hour bila kuchelewa njoo nikupige mambo
  12. Msemaji_

    Mwanaume wa kuzaa nae!

    Nipo hapa njoo pm
  13. Msemaji_

    Liswemwalo lipo: Je, ni kweli kuna uchotwaji wa kutisha wa pesa na madini huko BoT?

    Wanazima camera wanadai wapo kwenye matengenezo ya hizo camera then kitu kinapigwa
  14. Msemaji_

    Mzee Kikwete, leo ndiyo leo; msituangushe

    Kilichompatia nguvu magufuri ndio kitampatia nguvu samia
  15. Msemaji_

    Mzee Kikwete, leo ndiyo leo; msituangushe

    Tanzania ilikuwa shamba la bibi ameinyoosha na tunataka pia inyooshwe vizur najua wapiga dili hawatafurahia
  16. Msemaji_

    Mzee Kikwete, leo ndiyo leo; msituangushe

    Kama huo mwanzo mpya utaleta pesa home na familia yangu watasoma bure na hospital bure basi nautaka
  17. Msemaji_

    Mzee Kikwete, leo ndiyo leo; msituangushe

    Tunataka atakae shikilia pale alipoishia magufuri, tulisha zoea kuchapa kazi tulisha zoea kulipa kodi, teyar tunajua sisi ni matajiri na vijana wamejityuni kukaa na kuchapa kazi hivyo hatutaki kurudi nyuma tunahitaji atakae tupeleka mbele zaidi na Sio kurudi nyuma
Top Bottom