Search results

  1. nickder

    RC Makonda: Watu wanafunga maduka, wanajifungia majumbani kisa Corona, mtakufa na njaa

    "kunywen vodka" rais berarlus Sent using Jamii Forums mobile app
  2. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    dah sas Hii covid- 19 inataka kutuweka njia panda tunaotaka kurudisha pesa zetu zilizosepa na kanji Sent using Jamii Forums mobile app
  3. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    hii miamba ya bundersliga walichonifanyia kuondka 50k yangu odds 7 zimefelishwa na wao kushindwa kupata 1.5 Sent using Jamii Forums mobile app
  4. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    vip huko Sent using Jamii Forums mobile app
  5. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    watu wanaliwa sana sa iv ndo mana uzi umepoa kiivo,ukute hyo mdau wa kustake milion alichana mkeka akaamua kuijweka pemben kimya kimya Sent using Jamii Forums mobile app
  6. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    hapo vip wakamaria wenzangu kbla sjamwekea chambo huyu mhindi Sent using Jamii Forums mobile app
  7. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Biashar ngumu sana hii aisee Sent using Jamii Forums mobile app
  8. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    ukisikia paaah ujue imekukosa alolenga namshabaha amefanya makosa Sent using Jamii Forums mobile app
  9. nickder

    Aston Villa vs Leicester City Liveupdate.

    samagoal tupe raha watanzania, tuko nyuma yako broo Sent using Jamii Forums mobile app
  10. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    kampuni gani mkuu hii Sent using Jamii Forums mobile app
  11. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    lain yangu ndo inazimwa hvo ntawamis wakamaria, kanji apumzike kidgo kunipunyua vimtonyo vyangu, asanteni nida Sent using Jamii Forums mobile app
  12. nickder

    Makonda: Wasio na Kitambulisho cha Taifa wala Namba Mkoani Dar, waliendekeza umbea

    jk kakamilisha usjili wake juzinkati hapa ko na yeye nazan alikalia umbeya Sent using Jamii Forums mobile app
  13. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    ah ukibeti kwa kutest walaa kanji hana habari na ww una pufuaa vizuri sana,sa siku moja ufanye kma unajikuna hiv ustake 100k ktakachokukuta itabaki siri yako na kanji Sent using Jamii Forums mobile app
  14. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    izi timu zingine za kimaku Sent using Jamii Forums mobile app
  15. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    pole kamanda Sent using Jamii Forums mobile app
  16. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    paris Saint Germain Sent using Jamii Forums mobile app
  17. nickder

    Kuelekea laini za simu zisizosajiliwa kuzimwa; Ushauri wa namna bora ya kufanya ili kutovunja sheria za nchi

    wafunge tu hakuna namna,nishajiandaa kukaa bila mawasiliano wao si wameamua hivo sa mi ntafanyaje unazani,wazime tuu wasitutishe alaaa Sent using Jamii Forums mobile app
  18. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    yaaan hii kamari mbya sana nguo zangu zimeanza kufubaa nashindwa hata kununua T-shirt mpya kila nikipata hela naweka stake kwa kanji na kanji bila huruma ana pita nayo kam upepo,sielewi hatma yake bora hata nilvokuwa mpiga gambe nilikuwa nakumbuka kununua pamba kali sai v mh, madem wote nshaweka...
  19. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    kwa hiyo hiyo laki unaisamehe Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom