Search results

  1. kijana makini

    Wakuu naomba niwaage humu Jf nimepashindwa kwa kweli

    Mbinumbinu tu za kupata comments ..haya natumaini umeridhika sasa Sent from my SM-A710F using JamiiForums mobile app
  2. kijana makini

    Haniridhishi jamani

    Je wewe unamridhisha isije ikawa wewe ndio gogo..na yeye kwa ugeni wake kwako kjn wa watu anacheua fasta
  3. kijana makini

    Famous quotes by Famous Tanzanians

    kuna watu wanafikiria kwa makalio - Masaburi
  4. kijana makini

    Pichani, Daraja Kigamboni hiloo... Kigamboni yakufikirika yawa kweli

    daraja hili likikamilika litakuwa na njia sita za magari kulifanya kuwa daraja kubwa kuliko yote Afrika mashariki
  5. kijana makini

    kwa mwenye uzoefu na water pump msaada

    jaribu water pump type PEDROLLO ni nzuri
  6. kijana makini

    Akina dada's, eti huwa mnapenda lips zetu?

    :blah: mwanaume pesa lips ushoga..
  7. kijana makini

    Faida za Parachichi katika mwili wa Binadamu

    Very well said..
  8. kijana makini

    Mazishi ya Kanumba, kamati yapiga hela ndefu

    hata yeye mwenyewe kanumba aliimba kuwa adui zake wangebeba jeneza lake..ona sasa yaliyotokea..daamn
  9. kijana makini

    Bamaga:pale ni sinza,mwenge au kijitonyama?

    Ustawi wa jamii iko kijitonyama
  10. kijana makini

    Bamaga:pale ni sinza,mwenge au kijitonyama?

    ukishapita africa sana(mwisho wa sinza) km unatokea mapambano kushoto ni mwenge na kulia ni kijitonyama therefore ustawi wa jamii iko k'nyama..
  11. kijana makini

    JK amemsimamisha Jairo kupisha uchunguzi wa Bunge - PINDA

    dah movie inaendelea na waigizaji wamebobea...changa la macho
  12. kijana makini

    Mwanamke na kufika kileleni

    asiye na mpenzi kweli abebe jiwe...daaah!!!
  13. kijana makini

    Dar ni eneo hatarishi

    kila baada ya nyumba bars na guest houses kibao na zote zajaa kuanzia j3 mpk j3 hapo ndipo utakaposhangaa..
  14. kijana makini

    Mama Yetu Salima Hawezi Kupasua Mayai?

    nadhani ww ubongo wako ndo umechotwa..icho kikristu ulichokiandika inaonyesha na ww unakitukuza bila kujua!!!
  15. kijana makini

    natamani niandike urithi

    a walking corpse..we ndo una tamaa kuliko hata huyo mkeo..self-centred organism!!!
  16. kijana makini

    Wizi wa Buguruni kwa Wajenzi

    panaitwa KAMAKA HARDWARE
  17. kijana makini

    Mchina bwana! Ona huyu dada alivyoichakachua ekibinda nkoi

    unaeza onga bahari...duuuuuuuuh!!
Top Bottom