Search results

  1. E

    Natafuta kazi shule binafsi kufundisha masomo ya sanaa

    Ndugu Habarini, Natumaini nyote ni wazima humu ndani. Mimi ni kijana Mtanzania niliyekuwa nimeomba maombi ya ualimu Serikalini lakini kwa mipango ya Mungu nikakosa nafasi hiyo. Hivyo naomba kwa yeyote ambaye anayeweza kunisaidia shule yoyote ya Private kwa ajili ya kufundisha nimtumie CV...
  2. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Asante kwa taarifa Ndugu
  3. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    ASANTE kwa Taarifa Ndugu,Wameanza lini Zoezi na Mwisho Wake Ni Lini,?
  4. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Anataka Kuomba.
  5. E

    Hata sasa Mungu amenisaidia. Hakuna lililopo chini ya jua litakaloshindikana

    Asante Ndugu.Lazima niende nikamshukuru Mungu kwa baraka alizoweka juu yangu.
  6. E

    Hata sasa Mungu amenisaidia. Hakuna lililopo chini ya jua litakaloshindikana

    Ndugu Habari. Namshukuru Mungu amenisaidia sana katika wakati mgumu niliopitia wakurushiwa roho chafu za ndoto. Kipindi cha nyuma nilileta mada ya ndoto nilizokuwa naziota na za kunitesa nafsi Yangu. - Nimeota napambana na paka mwitu Jeusi la kutisha kwa kupigana nalo kwa muda mrefu. Naomba...
  7. E

    Baada ya maombi(application) walimu tutaajiriwa lini?

    Asante Ndugu Kwa kututia Moyo Tunasubiria Kwa hamu Tukalitumikie Taifa Rafiki
  8. E

    Baada ya maombi(application) walimu tutaajiriwa lini?

    Asante Ndugu,Tuzidi kuombeana Mungu atasimamia Hili.
  9. E

    Baada ya maombi(application) walimu tutaajiriwa lini?

    Asante Ndugu.Nimepata Mwanga Mzuri
  10. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Alichoomba Yeyw ni Kazi Ndugu
  11. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Sawa Asante Ndugu.Vipi hizo ndumba zinakuwa Vipi?
  12. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Sawa.NitaMshauri pia
  13. E

    Ndugu yangu anataka kazi TRA

    Unamaanisha Nini NduGu.
  14. E

    Kwa wakazi wa Mtwara Chuo kipi kizuri cha elimu ya ufundi?

    Ndugu zanguni nina rafiiki yangu ambae anahitaji kwenda kuanza mafunzo ya Ufundi kwenye Chuo Cha VETA hapa Mtwara Hivyo Ndugu ninaombeni kwa yeyote anayefahamu chuo kizuri cha VETA kilichopo mkoani Mtwara chenye mafunzo mazuri haswa ya Umeme na uchomeaji. Asanteni
Top Bottom