Search results

  1. shikamkono01

    Mikasa ya ajabu niliyoishuhudia kwa macho yangu

    tatizo sio kuungwa ebu tuweni wajamaa we niunge uko telegram na km sijalhpa niremove tu
  2. shikamkono01

    Mikasa ya ajabu niliyoishuhudia kwa macho yangu

    ndugu ndio maana nataja ani pm sijamaanisha anipe bure
  3. shikamkono01

    Simulizi kumi kali nilizowahi kuzisoma hapa JamiiForums

    nitafute nikusaidie kuiandika ndugu
  4. shikamkono01

    Anayejua software ya ku-type kwa kuongea

    kwa mwenye kazi za kutranscript (maneno ya kiswahili kuja ktk maandishi) ani PM tuyajenge
  5. shikamkono01

    Mikasa ya ajabu niliyoishuhudia kwa macho yangu

    Jamani mwenye mwendelezo hata kule telegram ani PM 😭😭😭😭
  6. shikamkono01

    Safari yangu ya dhahabu Botswana

    nitag hyo story ya congo ndugu yangu
  7. shikamkono01

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    h bora umeamua kutupoza na uzi huu
Top Bottom