Search results

  1. mfate42

    Rais hakuwatuma Polisi wamkamate Mbowe na kumpa kesi ya ugaidi

    Du nimeamin kwanin Africa is called dark Continent
  2. mfate42

    Rais hakuwatuma Polisi wamkamate Mbowe na kumpa kesi ya ugaidi

    Du nimeamin kwanin Africa is called dark Continent
  3. mfate42

    Dunia yashangazwa na kubadilika ghafla kwa Rais Samia kutoka kuwa mtenda haki na kuanza uonevu

    Tulibug 2015..na Sasa makosa yanaendelea..kweli sie wa kuongezwa 2500 miaka yote hiyo ..mungu akatende miujiza tu..mana sion umuhimu wa kiongoz
  4. mfate42

    Kwanini waafrika na watu weusi wana uwezo mdogo sana wa kufikiri na kustaarabika?

    Tunachojua kuchambua Ni maswala personal tu ambayo hayatuongezei chochote katika maisha...utamsikia mtu anamsifia mondi kwa kununua cadilac ili Hali hata baiskel ye hana
  5. mfate42

    Aliyeona asilimia moja(1%) ya Mama tukutane hapa

    Mungu ataenda kutenda miujiza Tena kabla ya mwaka 2024
  6. mfate42

    Dalili zinazoonesha umepungukiwa nguvu za kiume

    Na yenyewe inaweza ikasababisha upunguf wa nguvu za kiume
  7. mfate42

    Dalili zinazoonesha umepungukiwa nguvu za kiume

    Na yenyewe inaweza ikasababisha upunguf wa nguvu za kiume
  8. mfate42

    #COVID19 Watu 29 wameshakufa kwa wimbi la 3 la Coronavirus. Wagonjwa wafikia 858 Tanzania nzima

    Watumishi wa afya wengi wameshachomwa chanjo..ndo mana wengi wao sikuhz hawavai barakoa
  9. mfate42

    Mshahara mwezi Julai bado?

    Kada gani?
  10. mfate42

    Seven (7) reasons why degree holders are poor?

    Du Yan mle mle
  11. mfate42

    Bunge letu kwa sasa halina faida yoyote kwa Wananchi

    Kama wabunge wote Ni wa chama kimoja unategemea msaada gani hapo ndugu yangu...subiri 2025..nadhan utapata majibu yako
  12. mfate42

    Ukistaajabu tozo za miamala kuna na hili la Kodi ya Jengo kulipwa kutumia LUKU

    Wasio na umeme Ina Mana hawatolipa?
  13. mfate42

    Dar: Grace Mushi ambaye alimchomea ndani Mpenzi wake, akamatwa na Polisi

    Kuna rafiki yangu wa kigoma juzi tu kafunga ndoa na mmachame...kiukweli namsikitikia Sana..Mana Hawa watu historia yao Bado inawabeba...[emoji2506]
  14. mfate42

    Mwigulu, it's enough. You MUST resign!

    Ikishindkana 2025 Basi ndo Hadi 2060
Top Bottom