Search results

  1. Msweden

    Chumba kama hiki kinahitaji shilingi ngapi kukamilika?

    Punguza jazba usichukulie kila kitu serious utajiumiza
  2. Msweden

    Chumba kama hiki kinahitaji shilingi ngapi kukamilika?

    Yah watu wanamna hii dawa yao unalala sebuleni mpka uchoke
  3. Msweden

    USHAURI: Niende kwenye ajira Serikalini au nisimimamie biashara za nyumbani?

    Tupo wawili tu Mimi ndio mkubwa Nina 24yrs,wa pili ana miaka 16
  4. Msweden

    USHAURI: Niende kwenye ajira Serikalini au nisimimamie biashara za nyumbani?

    Biashara ni ya wazazi sio ya ukoo ,halafu kingine hawanipi mshaara
  5. Msweden

    USHAURI: Niende kwenye ajira Serikalini au nisimimamie biashara za nyumbani?

    Habari za asubuhi? Nishaurini katika hili nimepata ajira Serikalini Upande wa afya clinical officer soon tunatakiwa kuripoti kazini . Upande wa pili wazazi wanamiliki pharmacy 2 na maduka mawili ya jumla ya dawa na dispensary moja , wazazi hawataki niende kwenye ajira ya Serikalini wanataka...
  6. Msweden

    Hii gari Alphard imenifurahisha sana, sijawahi ona ya hivi

    Hii gari itakuwa role model wake ni huyu mbwa great dane
  7. Msweden

    Diamond Platnumz arekodi ngoma na Wiz Khalifa

    Ni Wakazi msanii wa bongo hip hop
  8. Msweden

    Mungu wa uchumi mioyoni mwa wajasiriamali

    Kuna mwenzako anaitwa Ontario Leo hii hayupo humu last seen yake ni 2018.
  9. Msweden

    Nikki wa Pili jifunze jambo hili kwa Wakazi

    Nyie wake zenu hawagongwi?
  10. Msweden

    Nikki wa Pili jifunze jambo hili kwa Wakazi

    Mwenzenu ameshalamba teuzi uko nyie endeleeni kupiga kelele
  11. Msweden

    Hapa bongo kuna watu wanaishi kama Ulaya

    Hayo ni maneno ya masikini ya kujifariji tu
  12. Msweden

    Usiyoyajua kuhusu Makabila ya Wajita na Wakurya

    uko siokusengenya,hapo wanakuchana makavu live
  13. Msweden

    TANZIA SSGT Reginald Ruta wa JWTZ amejiua kwenye Kaburi la marehemu Mkewe

    Tupo tofauti ninaweza kuona wazo la kwako ni baya ila wewe binafsi unaliona zuri
  14. Msweden

    TANZIA SSGT Reginald Ruta wa JWTZ amejiua kwenye Kaburi la marehemu Mkewe

    Nakumbuka tukiwa chuo tulikuwa tunabishana sana kati ya mtoto,mke/mume na mama yupi akifa unapata maumivu sana,,kuna lecturer ni mtu mzima sana alisema mke akifa anauma mno tena haswa mkipendana, akajitolea yeye mfano tangu mke wake afariki ni miaka 10 sasa nyumba aliiona kubwa sana ikabidi auze...
  15. Msweden

    Maumivu ya bajeti ya 2021 yako hapa kwa wananchi wa kawaida

    Kamari wapandishe Kodi 50% unataka makampuni yafungwe
Top Bottom