Search results

  1. sipii

    Nyie Amkeni, uchumi wa Kati: TZ inatengeneza Magari!

    Mwanzo mzuri huo, wakiongeza juhudi, uwekezaji, na wakitumia mashine bora basi baada ya mda wataweza kutengeneza kitu bora
  2. sipii

    Walichofanya HELSB sio haki!

    Nimeuona uzi huyu jamaa kanywa sumu, naona ulienda kweli kumsaidia kukoroga sumu na kumtengea ainywe, So sad
  3. sipii

    VodaCom mna vifurushi ghali mno, mtafukuza wateja wengi sana

    Voda wana huduma nzuri kwenye intenrnet lakini, Gharama zao ukilinganisha na kifurushi wanachokupa by 2019 katikati adi sasa wamepandisha bei at the same time kupunguza uwingi wa vifurushi vyao, nilianza kutumia voda 2014 nkawa nao hadi 2020 hapa wamenishinda ubavu kwa bei zao nikaamua kuamia...
  4. sipii

    Kazi zenye pesa zisizojadiliwa na vijana hizi hapa

    Shoe care, Kurepair mabegi Kurepair viti vya plastic mtu yeyote ukiamua ni rahisi kujifunza na mtaji sii mkubwa unahitajika Kikubwa hapa ni mtu kuacha kukaa bure na kuamua kufanya kazi
  5. sipii

    App ya Stotmack ina ukweli?

    Nashukuru mungu niliweza kuipotezea na kuisahau kabisa app yaku track simu sms na wasap sms, Sio nzuri kwa ustawi wa ubongo wako kumdukua mtu Heart attack iko inakaa inakusubiria apo nje ya nyumba yako Hutodumu kwenye mausiano na mwanamke yeote mzuri as ukiwa na manzi ako mzuri bas jua...
  6. sipii

    Uhusiano wangu kimapenzi na "Hamida"

    Ama kwa hakika hii ni historia ilio na mvuto wa aina yake nimeipitia mwanzo adi mwisho, inafunza na kurekebiSha makosa, mungu akukirimie nguvu na ATI ya kuendelea kupandisha nyuzi za kufundisha na kuhamasisha Sent using Jamii Forums mobile app
  7. sipii

    Ni wakati muafaka UN kupeleka vikosi Afrika Kusini

    Wewe acha kua na akili pungufu, ishu ni kuishinikiza serikali ya SA ionyeshe nia ya Noo kwa raia wa south, sio kila kitu kulilia msaada wa UN bob,.
  8. sipii

    Naitwa Analyse, Na hii ndio safari yangu ya maisha...

    Daah mi naiona deadline yako leo,nafas moja tu ya upendeleo kwangu please
  9. sipii

    Bei za mafuta kwa mwezi Juni zaongezeka ikilinganishwa na mwezi Mei

    Mbona unamqoute mkuu? , wakati hapa soko la dunia ndo sababu kuu, litaloamua bei ipande au ishuke?
  10. sipii

    Hivi hili basi la Arusha Express halina kidhibiti mwendo au ndo uwezo wa Scania.

    Arusha express chuga to mbeya nambar nyingine zile aloo, seem ilioniacha hoi 2016 jion jion gar baada ya kupita mtera gari ikaharibika tumekaa kama dakika 45 gari nyingi tu zikatupita, ila lilivopona dereva amekanyaga mafuta haswa, kuja kufika mafinga tukaanza kuyaovatake magar yote yaliokua...
  11. sipii

    Uchaguzi Serikali za Mitaa: Ukimya huu unamaanisha nini?

    NEC ni satan aliyetengenezwa ili tuonekane na sisi tuna uchaguzi,Msajili wa vyama ndio kabisa,nikiwa no 1 even for a day,kabla ya saa 10am nitakuwa nimeshafutilia mbali ushenzi huu.vyama vyote vitasajiliwa kwenye waizara ya mambo ya ndani(polisi wote nitawahamisha na kutengeneza wizara ya...
  12. sipii

    Sitosahau siku ambayo tulifika Mbeya saa saba mchana. Njia nzima nilitubu dhambi zangu

    2015, arusha express arusha to mbeya kupitia njia ya dodoma gari ilikua inapepezwa kwelikweli pamoja na kuaribika njian baada ya kuipita mtera na tukakaa kama dakika 40 lakini magar mengi yaliokua yametupita tukaja kuyapita pale mafinga saa mbili na nusu tuko mbeya stendi, nilikuja kuipanda tena...
  13. sipii

    Uchaguzi 2020 Rais wa Tanzania 2020 ni Tundu Lissu

    Kwaio huyo sasa atakua ni rais wa watanzania au rais wa taifa hilo waliomueka madarakani? Unadhani ataweka mbele maslai yako wewe, au maslai ya wale waliomueka madarakani?. Kwa hakika sidhan kama mtanzania alie na akili timamu anaeza tamani na kufurahia nchi yake ipate rais kwa kupitia utaratibu...
  14. sipii

    TUKIWAKABIDHI NCHI HAWA WATAIWEZA KWELI?

    Hapa ila utambue kosa kubwa ni kukosea Mara kwa mara sasa,
  15. sipii

    TUKIWAKABIDHI NCHI HAWA WATAIWEZA KWELI?

    Hakika kwenye maeneo mengi yenye mkusanyiko wa watu wwkitaka kuchagua kiongozi Mara nying hua wanachukulia uzito haiba yake, busara mfano pind kukiwa na changamoto yeye huwa anakuwa na ushauri gani kweny harakati za kutatua changamoto za eneo husika,sasa kaka MTU atakua anafit. Maeneo yote ni...
  16. sipii

    TUKIWAKABIDHI NCHI HAWA WATAIWEZA KWELI?

    Wapo viongozi wanaoonekana ndio machachari mfano G.Lema ,na pind tkiwapa nchi ndio wanatarajiwa kushika nafasi za juu ikiwemo uwaziri nk,wanaonyesha kulialia na kushauri nchi kuomba msaada kwenye mambo nyeti na ambayo yapo ndani ya uwezo wa nchi au vyombo vyake,siku wakipewa nchi hawa ,nchi...
  17. sipii

    Waraka kutoka Iringa: Sababu za Tundu Lissu kumshambulia Rais Magufuli hizi hapa...

    Wewe in mpumbavu,sio mjinga tuu,soma tens maelezo Mara ya oil th en utoe coment
  18. sipii

    Mitandao ya simu, hawa watu wanatoa wapi namba zetu?

    Groups za whatsap zinaexpose namb yako so awa wanajiunga kW hzo groups wanakopi nmba, baada ya apo ndo wanarusha jiwe gizani yan,ukiskika tu ukelele ndio kashanaswa mtu.
Top Bottom