Search results

  1. xavieen

    Nimeambiwa ninenepe kidogo ili anikubalie. Naombeni mbinu za kuongeza mwili

    yero tumia ile kitu mwisilam nakula inajificha
  2. xavieen

    Kwa mara ya kwanza leo nimekunywa bia

    karibu kwenye chama mkuu
  3. xavieen

    Kwa mara ya kwanza leo nimekunywa bia

    Mi nikiwa nakunywa bia siwezag kumaliza bila kuchana chana vile vikaratas vinavyowekwa kwen bia,[emoji1][emoji1]
  4. xavieen

    Watu wengi hawajui tofauti ya Android na IOS

    jamiiforum imeanza kurud sehemu yake, great [emoji817]
  5. xavieen

    Sex addict kwenye mahusiano

    nilikuw na demu mmoja ivi mi nahisi alikuw jini,kila muda anajitaji afu akifika kilele analia kilio cha mbwakoko,kuna siku nisafiri nae tumekaa siti ya nyuma siakafungua zipu akaanza kujisevia kumbe konda anatuzoom,nilisikia nyie mmeona hapa ndo guest au
  6. xavieen

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    mara ya kwanza kudepost pesa 1xbet kwa kutumia mawakala,yaan nlituma pesa afu akaniomba ID yangu nikampa hapo hapo akaniandikia DONE nikamuuliza wakala we ni jini au[emoji1][emoji1][emoji1].nillog in chap chap kwel nikaikufa asa nikajiuliza hawa wanatumia mfumo gan mbona imekuw faster kama...
  7. xavieen

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    hahaa et nimetua[emoji1][emoji1]
  8. xavieen

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    pisikali unachezea odd
  9. xavieen

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    daaa mkuu
  10. xavieen

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    mkuu enzi za olevel madem wengi nimewagongea hiyo mifuko sunajua kukutwa na condom shule unaweza fukuzwa
  11. xavieen

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    betting imenipunguzia hamu ya kunyandua,ila fresh mapambano yanaendelea akili inaniambia ipo siku nitacheka kama mbunge
  12. xavieen

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    ilikuw 2019 kipind hicho naishi mwanza ,sehemu nilipokuw nmepanga kwa chumba cha pemben aliishi mdada flani anasoma chuo udaktari(wanajisikia sana hawa mbwa), sikuwah kuwa na mazoea nae hata kidogo ,alikuw anajiona mno nahisi ni kwa sababu ya koz alokuw anachukua wakat huo. mi nilikuw n mtu wa...
  13. xavieen

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    huu uandishi mkuu umeamua tu sindio
  14. xavieen

    Mapenzi yanaumiza sana

    [emoji1][emoji1]sawa umeshinda kwa upande wako
  15. xavieen

    Mapenzi yanaumiza sana

    inategemeana unaichukuliaje,kama unaichukulia kam sembe inakufanya kuwa sembe
  16. xavieen

    Mke/Mme ulimpata katika mazingira yapi?

    Tulikutana bar anakunywa balimi mi nimeshikilia k vant kubwa,sitaki kuongea ndoa yetu ipoje saiv ila mtakuw mmeelewa namanisha nini.[emoji1][emoji1]
  17. xavieen

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    mkuu wanaanzaga kuweka kile ki x cha kucancel update ila badae kinatoka unafociwa uapdate
Top Bottom