Search results

  1. adsense master

    Msaada: Toyota Voltz inakula mafuta lita moja kwa 7km

    Habari za jioni watu wa mungu poleni na mihangaiko ya siku nzima, Hivi ni sahihi kwa gari yenye cc 1790 kula mafuta kiasi hcho au ni gari yangu tu,maana juzi nlikuwa na jamaa yangu anadai ni mafuta mengi sana hayo jaribu kuichek. Je ni sawa au? Na kama sio sawa nini kifanyike?
  2. adsense master

    Natafuta kiwanja cha makazi Mbeya Mjini

    Habari wakuu natumaini wazima npo mbeya mjini nahitaji kiwanja kwaajili ya makazi kiwe kimepimwa na hati,sqm 750+,kuwe na maji na umeme..ngependelea zaidi iwambi mpya ( upande wa maghorof) bajeti yangu 7M. NB:SIHITAJI DALALI Sent using Jamii Forums mobile app
  3. adsense master

    Simu ya bei rahisi kuliko zote inayosoma 4G kwa line ya Vodacom

    Habari wakuu nahitaji simu ya bei rahisi kabisa, ila iwe na 4G kwa Vodacom. Naelekea dukani msaada please
  4. adsense master

    Simu yangu ya Samsung A50 haisomi 4G kwa line ya Voda

    Habari wakuu, naomba msaada wenu, Aisee hii simu haitaki kusoma 4G kwa line ya Voda while the chip is 4G, llakini line nyingine ziko poa kabisa. Msaada nifanye nini?
  5. adsense master

    Mbeya:Kwa mahitaji ya laptops,desktop+accessories kwa bei rahis kabisaa

    Habari wakuu...SANMAT COMPUTER TECHNOLOGY NO WAUZAJI WA COMPUTER(laptops,dektops) + accesories...tunapatikana kabwe stand mbeya... ghorofani ..mikoani tunatuma kwa uaminifu Karibuni sana
  6. adsense master

    Picha:Tumefungua Duka la laptop+desktop+accessories

    Tupo mbeya kabwe stand ghorofani 2nd floor tumefungua duka la Computer karibuni saaana SANMAT Njoo dukani na code hii:3050 Upate punguzo kubwaaaaa
  7. adsense master

    Nahitaji laptop, accessories na desktop za jumla

    Habari nko mkoani nmejikusanya nataka kufungua duka la computer sasa nataka nije dar next week wap ntapata mzigo wa jumla kwa bei rahisi na kwa usalama
  8. adsense master

    Nataka kuanziasha biashara ya computer+ accessories mbeya

    Habara za muda huu wakuu..wale wazoefu atleast niwe na mtaji kias gani ili niweze anza ,na je vp biashara ya computer pale kabwe ghorofani ?
Top Bottom