Search results

  1. exponential

    Msaada: Nahitaji kujua kama haya mawe yana madini au la?

    nahitaji kujua kama haya mawe yana madini au la? Kama indiyo, ni madini aina gani? Soko lake likoje? Kutokana na Uchunguzi wangu niliofanya nahisi kuna madini ya mica " quartz "
  2. exponential

    INAUZWA Tekno S1 inauzwa

    Tshs 50,000/- Ipo Dar es Salaam, 0686648630
  3. exponential

    Computer4Sale Nauza Laptop, aina yaToshiba Satellite

    Aina- Toshiba Satellite Ram - 4Gb Hdd - 360Gb Webcam Bluetooth Wireless Cd/Dvd Writer Betri haikai na chaji, dakika 15 tu Bei Tshs 250,000 call 0686648630
  4. exponential

    Ubalozi wa Marekani wamkumbuka Mwl. Nyerere. Wasema "maendeleo ni watu sio vitu"

    Kuwa na maendeleo ya Vitu kwaajiri ya watu ni jambo jema pia ...
  5. exponential

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Uyo boyfriend wako nae akili zake ni kama zako, hamna akili hata kidogo.
  6. exponential

    Unapoambiwa na mwanamke kama unaniacha we niache tu we unaelewaje?

    Itakuwa mna ugomvi wa muda mrefu, labda ungetupa chanzo cha ugomvi wetu inaweza kuwa wewe ndiyo mwenye kosa alafu unataka ushindi...
  7. exponential

    Kujua kuongea sio kigezo cha kuwa msomi

    Uwasilishaji unaweza kuwa kwa njia ya maandishi au sauti, so wengine kwenye maandishi wako vizuri ila kuongea hawako vizuri.
  8. exponential

    Kujua kuongea sio kigezo cha kuwa msomi

    Kama mtu alisoma linguistic chuo, alafu bado hakijui vizuri kimombo maybe
  9. exponential

    Kujua kuongea sio kigezo cha kuwa msomi

    Fact!! Mimi sikuenda chuo kujifunza kiingereza, nilienda chuo kutafuta taaluma ya uhandisi!; Kiingereza ni lugha niliyozaliwa nayo ..
  10. exponential

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Latop computer Aina Toshiba Ram 2Gb Haina kipengele Bei 350,000 0686648630
  11. exponential

    #COVID19 Mtazamo, Maoni, Ushauri na Mapendekezo kwa Serikali na Wananchi kuhusu Ugonjwa wa Corona - COVID-19

    Serikali imejitahidi hadi Sasa Kufanya inachotakiwa Kufanya juu ya Janga hili la Corona. Kwa Upande wetu sisi Wananchi naona bado tunapuuzia Kama desturi yetu Watanzania, Sisi tumekuwa watu wa Kuchukulia poa Vitu/Mambo yaliyo Serious. Huwa tunasubiri hadi Hali iwembaya ndiyo tuone Kwamba Jambo...
  12. exponential

    Wizara ya Afya, mnawaachiaje watu wenye dalili ya Corona waendelee na shughuli zao?

    Ilipaswa Waweke kalantini kwa Muda si chini ya siku 14 ili Kujilizisha kwa kuangalia dalili, Kama wanavyofanya Wenzetu sio kutegemea tu vipimo maana kirusi chenyewe bado taarifa zake hazipo za kutosha. Wizara ya Afya kwa hili wametuangusha sana !! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. exponential

    Nilijuta kujiunga na Chuo kikuu cha Dar es Salaam

    Lecturers udsm wanachangia Kuwajaza Ujinga wanafunzi wao, Kujiona wao ndio best na Kudhurau wengine. Wafundisheni Kuheshimu na kudhamini wengine, acheni dharau za Kijinga !! Sent using Jamii Forums mobile app
  14. exponential

    Eti liverpool ndio bingwa wa EPL 2019/20? (msijidanganye)

    Ata Man United anaweza Bingwa... Kimahesabu ila hadi Sasa Liverpool ananafasi kubwa ya Kutwaa ubingwa ukiangalia form ya timu, wachezaji na manejimenti kwa ujumla wanaonekana wapo very strong Sent using Jamii Forums mobile app
  15. exponential

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Nahitaji modem Wakuu Sent using Jamii Forums mobile app
  16. exponential

    Modem Inahitajika

    Nahitaji modem 0675107182, nipo Dsm Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom