Search results

  1. General Galadudu

    Taja sehemu ya utotoni usiyoisahau

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].......basi umemaliza mabaharia tumeshaelewa
  2. General Galadudu

    Hivi kuna mtu alishapata mchumba/mke/mme humu JF au ni kuzuga tu

    Mi kuna mmoja humu huwa namgegeda ila kwa heshima yake naomba niihifadhi sirini Id yake maana ndio tulivokubaliana ivo kila mmoja awe msiri kwa mwenzake, ni ka story fulani hivi amazing ambako pia naomba nisikazungumzie sana
  3. General Galadudu

    Jinsi ya kukumbuka eneo uliloegesha gari lako kwa kutumia simu yako

    Hivi hapa mnazungumzia mtu kusahau alipopaki GARI au mtu kusahau nyumbani na kujikuta yuko gesti
  4. General Galadudu

    Taja sehemu ya utotoni usiyoisahau

    Mjomba wako alikuwa mshenzi sana
  5. General Galadudu

    Taja sehemu ya utotoni usiyoisahau

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]........vipi hiyo hobi ya kutembea na viberiti mfukoni bado unayo?
  6. General Galadudu

    Taja sehemu ya utotoni usiyoisahau

    Pale mtaani hakuna mwingine aliyejua kama mimi ni muhusika wa ile kadhia, na yule rafiki yangu nae aliogopa kunitaja, ikabaki watu wakaanza kuishi kwa tahadhari kubwa sana wakihisi kwamba eneo lile linaweza kuwa na mabomu. Lakin bi mkubwa (R.I.P my lovely Mom) alitambua mapema sana kwamba...
  7. General Galadudu

    Taja sehemu ya utotoni usiyoisahau

    Enzi zile kila inapokaribia mwaka mpya tunatengeneza baruti kwenye vichwa vya spoku za baiskeli/pikipiki, ili kuitest unasubiri sehemu walipokaa watu wamejisahau basi unaenda kuifyatua pale, wakistuka wewe ni burudaaaaaani moyoni. Mwaka wa 1993 ndio sintokuja kuusahau, nilitaka mwaka huo niweke...
  8. General Galadudu

    Unatoa wapi jeuri ya kulewa katikati ya wiki?

    Na kuna wengine ma dili ya hela tunayapatia baa wakati na siku yoyote, usidhani kila mtu anasubiri kwenda kutega mkono dirishani kila mwisho wa mwezi, tukiwaambia mjiajiri mnatuona sisi ma pimbi unaona jinsi mnavyoshindwa kutumia hela zenu kisa kuwaogopa waliowaoa
  9. General Galadudu

    Baada ya Polisi Dar Kufuatilia kifo cha Mercy Mukandara, Mumewe Edward Bukombe akili kumuua

    Umenikumbusha mbali sana huo msemo wa "KUITAMIZA" [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  10. General Galadudu

    Ajali ya Mto Wami: Dereva aliekuwa anaendesha lori la mbele ashitakiwe kwa kusababisha ajali

    Uchakavu unatokea wapi sasa wakati inasemwa gari ni jipya na ndio trip yake ya kwanza
  11. General Galadudu

    Huyu ninaemuona Mwanza ni Said Meck Sadick au namfananisha?

    Kinywaji gani alichokunywa mkuu, haikuwa Konyagi kweli
  12. General Galadudu

    Kwanini India katika kila vita hushindwa vibaya sana

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]........ We jamaa fala sana duh.
  13. General Galadudu

    Huyu ninaemuona Mwanza ni Said Meck Sadick au namfananisha?

    Yuko Mwanza siku nyingi sana alikuja kupambania uenyekiti wa CCM mkoa, akakutana na mbabe Anthony Mwandu Dialo amesimika mizizi yake akaangukia pua kwa hiyo yupo yupo tu
  14. General Galadudu

    Hivi Rais bado anaweza kuteua au kutumbua?

    Hilo la kwanza linawezekana kabisa, unaambiwa madaraka ya Rais "A" huwa yanafikia ukomo ile siku ya kuapishwa Rais "B" kwa hiyo hata ktk kipindi cha kampeni huyu ni mgombea lakini bado anaendelea na majukumu ya Urais, ndio maana akasema Serikali hailali inaendelea kuwa kazini. Hilo la pili...
  15. General Galadudu

    Muendelezo wa ripoti ya CHADEMA kuhusu shambulio la Mbowe ni upi?

    We si unaona wakati anaaga jinsi alivyokuwa na sura ya aibu akasema "nashukuru kuwafahamu Watanzania" unadhani alikuwa anamaanisha nini hapo
  16. General Galadudu

    Muendelezo wa ripoti ya CHADEMA kuhusu shambulio la Mbowe ni upi?

    Kina Mnyika ndio walitoa taarifa ile na sio muhanga wa tukio, sasa inawezekana yeye mwenyewe Mbowe aliwaita akawaambia "Jamani potezeeni haya mambo, mi nilikuwa 16 GB nikashindwa kujikontroo" Akakaita na haka ka mama ka ubalozini akakaambia "Nashukuru sana mama kwa kuonesha unajali na kuamua...
Top Bottom