Search results

  1. M

    Raha ya kitimoto

    Hii tammmmm balaa
  2. M

    Raha ya kitimoto

    Teh teh
  3. M

    Naomba kuelekezwa namna ya kuchoma nyama kama toroka uje

    Napenda sana kuchoma nyama bahati mbaya sijapata mwalimu mzuri
  4. M

    Askofu Mwamakula: Mwanafunzi wa kidato cha kwanza mwenye miaka 13 aswekwa Mahabusu kituo cha Polisi Kirumba

    Balaa, kwa kuwa Askofu ameyaongea kesho watamwachia. Polisi wawe wanatumia busala
  5. M

    TBT: Tupia mstari wowote wa Ngwair

    Jamaa alikuwa Fundi balaa
  6. M

    Dar: Amchoma mpenzi wake na Petroli kisa wivu wa mapenzi

    Mkuu kumbe unajua kazi ya ndizi sukari.! Teh teh.
  7. M

    Afrika Kusini ni sawa na msemo “samaki mkunje angali mbichi”

    Hao ni wezi tu wanatumia sababu ya Zuma kuwekwa ndani.
  8. M

    Kuna wanawake wana mikosi na wengine baraka?

    Kimsingi ni kuomba Mungu sana, kabla sijaoa nilikuwa na fedha pia nilipata dil nying sana na nilifanya vitu bya msingi vingi ndani ya mwaka 1. Kwa sasa kuna utofauti mkubwa sijajua hii inatokana na kuongezeka kwa majukumu ya kutunza familia au la!!. Naamini kwa asilimia 100 Mungu ndio anapanga yote.
Top Bottom