Search results

  1. S

    Kukatwa kwa Lowassa, Mtego kwa Zitto na Serukamba

    Zitto alitangaza kwenda jimbo la kigoma mjini kabla lowasa hajaenda ata kigoma
  2. S

    Zitto na Lowassa ni walagai

    Xaxa km majina tayar wanayo waandsh wa habar c ndo yashafika kwe2 au
  3. S

    Wema Sepetu kugombea Ubunge viti maalum Singida

    Mbona hujamuongelea sugu na bifu zake na ruge au
  4. S

    Ni nini Tafsiri hii kwa Zitto kabwe na chama chake cha ACT?

    Huna logic bro kwahyo polisi wote wapo chadema maana wanavaa kaki
  5. S

    Dr. Slaa akimbia Mdahalo wa Kesho

    Hzo sababu tu ila kiufupi ni kwamba slaa kakimbia mdahalo hawezi kuongea kitu mbele ya wachumi
  6. S

    ACT Wazalendo Kimara Matangini tarahe 6/06/2015

    Kwan uongo kwamba jimbo la ubungo lina shida ya maj kubwa xana
  7. S

    Zitto achukua fomu Kigoma mjini

    Nchi hii inademocracy bwana miaka 10 inatosha kuongoza unaenda sehemu nyingne
  8. S

    Singida: Lissu ni wimbo wa Taifa

    Hakuna alichofanya jimbon kwake
  9. S

    Wabunge CHADEMA lazima kuwa na shahada

    Sugu Msigwa Mnyika
  10. S

    Mnyika Mbunge wangu, ya wengine unayajua, yako je?

    amefanya mambo makubwa km yap????
  11. S

    ACT ndipo mnapokosea hapa, kuweni makini sana!

    kwan ww hicho kitabu umekisoma??? mleta mada
  12. S

    ACT-Wazalendo njama za kuharibu mikutano yao Singida

    kwa manyoni hakuna fujo itakayotokea raia wa hii wilaya hatunaga ushenzi wa hivyo
  13. S

    Kazi za Kiongozi Mkuu wa ACT-Tanzania

    nice nimeelewa sana
  14. S

    Yared Fubusa, Ndiye Chaguo la wana Kigoma Kaskazini

    huyo fubusa kijiji tu anachotoka hawamkubal hata kidog o pia ni mbinafsi sana tena sana
  15. S

    Zitto Akiri Bado Anaipenda CHADEMA Japo Wamemfukuza

    acha unafk ww unadhani tv ipo kwenu tu acha kutudanganya ata sis tumeangalia
  16. S

    Waraka wa Marehemu Chacha Wangwe na Hatma ya Siasa za CHADEMA

    nimexoma na nmeelewa xana tu yaan
Top Bottom