Search results

  1. B

    TANZIA Baba mdogo wa Freeman Mbowe afariki dunia

    Mbowe angetulia tu kwenye msiba wa kakake yote yasingemkuta haya, sema nimejifunza kitu kimoja, Cdm hawawezi siasa za maridhiano kama alizotaka kuzifanya mama mwanzoni, siasa za maridhiano haziwapi mileage
  2. B

    Polisi: Mbowe amepelekwa Dar kwa Mahojiano, atarejeshwa Mwanza

    wampe kichapo kwanza
  3. B

    Rais Samia shikilia hapohapo, usirudi nyuma. CHADEMA hawahitaji kubembelezwa

    Mama awabonyeze mpaka wabonyee
  4. B

    Rais Samia kweli umedhamiria kukusanya Kodi za dhuluma hadi kwenye mbolea?

    Watz tunapenda cheap cheap sana tupige kazi tuache kulalamika
  5. B

    Mpaka sasa Baada ya hizi nauli mpya na Tozo tunasemaje kuhusu Mama?

    Ni vizuri sisi raia kuchangia pato la taifa, nchi iliharibika sana nakumbuka Tundu Lissu kwenye kampeni alisema Magu kaharibu sana uchumi wa nchi wa nchi hii na itachukua miaka mingi ku-reform hiyo damage. Basi tumuunge mkono mama mie binafsi nina furaha kulipa hayo makato ili mradi maendeleo yaje
  6. B

    Mradi wa Bandari Bagamoyo bila uwazi wa ubovu wa mkataba, ni usaliti wa Bandari zilizopo

    Tupatie na mkataba wa ujenzi wa airport Chato
  7. B

    Kuhusu Katiba Mpya: Hoja ya Rais Samia haina mashiko

    Chadema/Upinzani bora mfanye mchakato wa katiba mpya 2025/2030 kwas sasa hilo bunge la CCM litasimamia huo mchakato na katiba tutakayoipata itakuwa ni kiccm CCM tu mtapigwa tena, subirini mrudi bungeni kwanza.
  8. B

    TANZIA SSGT Reginald Ruta wa JWTZ amejiua kwenye Kaburi la marehemu Mkewe

    yeye anatoa wosia wanae wasiache kusali huku anajiua, angesali kwanza yeye mungu ampe ujasiri wa kufiwa.
  9. B

    Hivi nyie wanawake mnaotaja majina matakatifu mnaponyanduliwa, mnapata wapi huo ujasiri?

    Hii kitu naitafuta sana ila ask my sijui ni maduka gani ipo
  10. B

    Ushauri kwa Rais Samia: Nafasi za uteuzi wa Ma DED na wakuu wa taasisi amwachie Dkt. Mpango huku yeye akibaki na Ma DC, RC, Mabalozi nk

    Unaandika ujinga mtupu, huyo mpango ashughulikie na mazingira na warsha za kukata utepe
  11. B

    Legacy zinavyopotea haraka, nahisi huruma

    mkuu hii kitu vipi mie sijaelewa nasikia sikia tu, embu fafanua by how much % wamepunguza?
  12. B

    UTEUZI: Rais Samia ateua Katibu wa Rais, Mnikulu na wasaidizi wake wa Uchumi, Sheria, Siasa, Diplomasia n.k

    Huo ni utawala bora, lazima tuwajue tunaowalipa mishahara kwa kumsaidia rais
  13. B

    Hii ripoti ya CAG tutaanza kukanyagana, "Sijui tuanze kumlaumu nani?"

    Magufuli hajawahi kupambana na rushwa, alipambana na watu asiowapenda na wale aliowapenda aliwaachia wakipiga madili kama kawaida. Angalia ama-DC na RC alowaachia wakidhulumu watu na hawajachukuliwa hatua yoyote. Pia sikwambii kununua wabunge na madiwani wa upinzani kwa kuwatisha au kuwapa...
  14. B

    Yanayoendelea sasa hivi nchini ni hatari kwa uhai wa chama kilichopo madarakani na baadhi ya viongozi waliopo Serikalini

    kasome kwanza majukumu ya makamu wa rais, ndio uje uandike upuuzi wako huu
  15. B

    Je, Mama Samia Suluhu Hassan ni Abdu Jumbe wa zama hizi?

    Ni vizuri tunafuata urithi wa Jiwe kupendelea Chato
  16. B

    Ninashauri Rais Samia Suluhu asipewe uenyekiti wa CCM

    Uzuri ni kwamba mataga walishabikia msukuma abadilishe hata katiba ya ccm ya kuwa na uwezo wa kuteua sekretarieti yote mwenyewe, na pia ninafurahi mama kupata hilo rungu, what goes around comes around
  17. B

    'Kuta kwelikweli, ulinzi wa CDF, lakini Tanzanite inatoroshwa kama mwanzo', hii imekaaje jamani?

    Jiwe alijenga liukuta ili aibe peke yake, ni aibu jiwe kuleta maigizo ya Laizer.
Top Bottom