Search results

  1. Bhanunu

    Hivi hawa watu wa Afrika Kaskazini lini wataanza kumwogopa Mungu?

    Watu waaju sana wana roho mbaya Shetani ananafuu, awajui kwamba kuna MUNGU ======
  2. Bhanunu

    Ebu tujiseme tabia zetu mbaya wa Tanzania

    Mambo mabaya tunayo penda kuyafanya walio wengi japo si wote
  3. Bhanunu

    Je?sheria kali zinaweza maliza tatizo la USHOGA kivipi

    Changieni kistaarabu na kiungwana sio matusi na kebehi Au potezea
  4. Bhanunu

    Wanapinga USHOGA kutafuta umarufu wa kisiasa

    Wengi wao ni wale wanao elekea kuchuja kisiasa, na wale vinga'ng'anizi wa madaraka wezi, mafisadi, wasio na ndoto ya maendeleo.
  5. Bhanunu

    Leo ni siku ya furaha duniani (UN)

    Basi kuwa sehemu ya kuwafanya wengine wafurahi, Ahsante sana
  6. Bhanunu

    Hii ni haki ya mtu,kujinyonga,kutoa mimba,ushoga iwe rukusa

    Ningekuwa rais wa nchi ningeruhusu kujiua , na kutoa mimba , ushoga na ulevi , kwa wale wote wenye umri wa kujua jema na baya maana sheri haiwezi kulinda kizazi
  7. Bhanunu

    Mbwa koko wavamia mbuga za wanyama Tanzania ,,,,,,,wapewa baraka zate na serikali

    Majangili wanao fyeka uridhi wa nchi yetu , kwa kuangamiza wanyama huku serikali ikiwa na kiguugugumizi , na kutoonyesha dhamila yoyote ya kuokoa wanyama ni , ushahidi tosha kwamba Tanzania sasa inatawaliwa na Mambwa koko
  8. Bhanunu

    ukweli kuhusu Gesi je? ni mali ya Zanzibar au Tanganyika

    Ukiangalia ramani ya Tanzania inaonyesha mafuta yako Tanga na mkondo wake umeshuka mpaka Bagamoyo sasa iweje zanzibar waseme ni yao?
  9. Bhanunu

    watu 30 wauwawa nchini Nigeria kwa kupigwa risasi na Boko halam

    amani itawale Nigeria mungu wasaidie wafrica wenzetu
  10. Bhanunu

    wakiua wamelipa kisasi, wakiuwawa wameonewa wanywa kahawa , bwana,

    Kuna watu , sikuzote ni wakulalamika , ilikujilalishia amauwaji ya kinyama , namaanisha wanywa kahawa
  11. Bhanunu

    mafundisho ya chuki yanavyo ponza uzao wa Kiaraabu

    Kulipa kisasi , kuua mtu anae muasi Mungu na kuangamiza makafiri , kwa ncha ya upanga ndiyo njia ya kuingia peponi watoto wadogo wa nafundishwa chuki na roho ya ukatili ,sasa ya wageuka
Top Bottom