Search results

  1. gaba peter

    Polisi tunaomba mtusaidie hawa wezi wa nguruwe wanatutia umasikini

    [emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. gaba peter

    Polisi tunaomba mtusaidie hawa wezi wa nguruwe wanatutia umasikini

    nguruwe anakutia hasira! acha waibe tuu naona hio ni dodoma mnaachia nguruwe kama mbuz bhana mpaka kwenye vyombo vyawasio wala. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. gaba peter

    Kilimo cha Alizeti (Sunflower): Masoko, Mbinu na Ushauri toka kwa wadau

    hahahhaha Sent using Jamii Forums mobile app
  4. gaba peter

    Kocha huyu Mzungu wa Yanga akiendelea na Ubishi hatadumu Yanga

    Pingili ya mua uazama mkiani mwa simba [emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  5. gaba peter

    Hivi hiki ndicho Kiingereza cha Profesa Ndalichako?

    kujikinga na maji mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  6. gaba peter

    Baadhi ya dalili za maambukizi ya VVU

    yaa yaan we hamna kitu kabisa kwanza umeandika vitisho vitupu,waachen wenye weledi na haya mambo waelimishe jamii ipasavyo.
  7. gaba peter

    Mshumaa: Ngoma mpya ya Ali Kiba ni fire

    Mambo ya team haya juz juz tu kaongezeka watatu ,UNO
  8. gaba peter

    Mama yake alimuachia laana 'kamlalia vibaya', mambo yake yanamuendea kombo

    Africa Mizimu kwa wazungu (saint) watakatifu
  9. gaba peter

    Bandalling -kutandika mbao kwa ajili ya gypsam board.

    mbao za blandaling unaweza kutumia 2 by 2 ama 3 by 3 ww tuu ila mara nyingi zinatumika sana 2by2 pia kaz hio nicheki mkuu kama upo fresh kaz zetu hizo
  10. gaba peter

    Hii ni kwa usalama au ni mbwembwe?

    kuna wakati mtu unaweza kujikuza mwenyewe
  11. gaba peter

    Vidonda vya koo vinanitesa

    ni dalili pia ya mtu anasumbuliwa na virus
  12. gaba peter

    Uke kutokutoa harufu ya asili ni ugonjwa au ni Afya njema?

    je? ww unao uke hapo? usije kujaji kitu usichokua nacho mkuu.
  13. gaba peter

    Msaada wa dawa ya asili ya UTI

    Utakuja kutengeneza sumu buree wakat kuna vituo vya Afya
  14. gaba peter

    Nawahi kufika kileleni

    unaambiwa kuna vilele saba sasa ww eleza ni kilele gan unawah kukifikia.
  15. gaba peter

    Maradhi yanayomsibu binadamu na tiba yake

    Nigeria to Tz kaz imeanza
  16. gaba peter

    Ugonjwa wa Kansa je ni hatari kuliko HIV?

    sasa mkuu how upungufu wa mlo na stress unaosababisha kushuka kwa kinga umwambukiz mtu?kama kirus hakuna
Top Bottom