Search results

  1. Shambaboy jogoli

    Kukata kodi ya jengo kwenye LUKU, watakaokuwa walipaji wakuu ni wapangaji na si wamiliki tena

    Mbona Motor Vehicle tunalipa hata sisi wawasha vibatari na hatujalalamika?
  2. Shambaboy jogoli

    Diamond Platinumz huenda akatolewa kwenye mchakato tuzo za BET

    Kwani wewe unayeipenda chadema hukubana choo?
  3. Shambaboy jogoli

    Diamond Platinumz huenda akatolewa kwenye mchakato tuzo za BET

    Kawaida ya maskini kutaka tajiri ashuke! Wewe na wenzio mnawaza kutumia kinyero!
  4. Shambaboy jogoli

    Diamond Platinumz huenda akatolewa kwenye mchakato tuzo za BET

    Afu eti chandimu tuwape nchi, hahahahahaha! Chadema wataendelea kushinda njaa si uchaguzi!
  5. Shambaboy jogoli

    Nani alikufundisha kufanya mapenzi/romance mara ya kwanza?

    Nyanso nakukumbuka sana! Chang'ombe usunga one!
  6. Shambaboy jogoli

    Sheria ipi ya soka iliyofutwa ambayo unatamani ingeendelea kutumika?

    Ile sheria ya kona tatu, inakuwa penalty irudi tu kwa kweli
  7. Shambaboy jogoli

    Madaktari wanavyowafanya wake zenu

    Acha wivu, na wewe kasomee udaktari
  8. Shambaboy jogoli

    Simba wamehujumiwa wazi kabisa

    Ina maana akili zako hazijiulizi kwa nini mechi za yanga tu ndo zinasogezwa mbele? Mikia na TFF tumewashitukia
  9. Shambaboy jogoli

    Nyalandu ni Jasusi aliyeiva

    Mwamb Mwambieni Dikteta Mbowe aachie madaraka, zaidi ya maiaka 30 mwenyekiti yeye tu! Shubamiti
  10. Shambaboy jogoli

    Mamluki kuondoka CHADEMA, hakuna athari yoyote kwa chama

    Mwambie mbowe aache udikteta, hii sio enzi za uflame, kwa nini hataki kuachia uenyekiti?
  11. Shambaboy jogoli

    Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

    Mbona sijaona wanyamwezi
  12. Shambaboy jogoli

    Nape: Watu wanastaafu wanakaa mpaka wanakuwa wanywa gongo kwasababu hamuwapi stahiki zao

    Mwambie ile dhambi ya kufunga Bunge live kipindi kile ni waziri itatafuna mpk vitukuu vyake!
  13. Shambaboy jogoli

    Freeman Mbowe: Rais Samia Suluhu anateswa na kivuli cha Magufuli

    Nyumbu hapa watapita kimya kimya
  14. Shambaboy jogoli

    Kwa hili Mungu atanihukumu?

    Kwani hapo ulipo hufanyi uzinzi?
  15. Shambaboy jogoli

    CUF yaungana na CHADEMA kutoshiriki uchaguzi wowote hadi ipatikane Tume Huru

    CUF hii hii ya Lipumba aliyevuruga UKAWA? Dunia ina mambo
  16. Shambaboy jogoli

    Dkt. Ndumbaru kumkemea Prof. Assad ni sahihi kabisa kisheria

    Amemkumbusha tu viapo vyake alivyoapa! Akichukuliwa hatua asianze kujampajampa
Top Bottom