Search results

  1. mamitod

    Hawa ndiyo wahenga Bongo waliooa wazungu

    Hakuna wanawake walioleta wadhungu huku?
  2. mamitod

    Mwenye PDF ya kitabu cha 'Shamba la wanyama' anisaidie

    I hv it in English "Animal Farm"
  3. mamitod

    Nahitaji mpenzi wa kike miaka 25-50

    Wewe hutaji umri wako kissa nini?
  4. mamitod

    Majibu yangu kwa Eric Shigongo kuhusu umaskini

    Umaskini ni nini? Unaufafanua vp? Tatizo watu wamefumbwa zaidi na starehe za dunia na ndio maana hii minabii uchwara kila siku inapotosha watu kwa kuhubiri utajiri wa vitu badala ya utajiri wA nafsi (rohoni) ina haja gani kuwa na material things lakini rohoni unateseka?
  5. mamitod

    Hivi mtu akishahukumiwa kifungo jela, pingu anafungwa katika mazingira gani au muda gani?

    A Acha kuongea pumba, swali hapa ni sheria. Atakimbilia wapi ukiwa na maana gani? Sio lazima kujibu
  6. mamitod

    GEITA: Mwanafunzi wa darasa la 5 ajifungulia shuleni

    Sijaelewa. Ana mimba ya miezi 4 lkn amejifungulia chooni. Which is which? Au alibeba pacha?
  7. mamitod

    Msaada wa dawa nzuri ya macho

    Unakunywa maji ya kutosha? Unapata choo cha kawaida? Tumbo husaga chakula vizuri? Tuanzie hapo
  8. mamitod

    Tarehe kama ya leo, 27 October miaka 26 iliyopita!

    HBD Mr. Kichaka. Haijalishi umezaliwa kichakani au kwenye kitanda cha kifalme. Muhimu ni wajibu wako hapa duniani. Umefanya nin? Enjoy ur day!
  9. mamitod

    Polisi FFU Ukonga nimewakosea nini? Nimepigwa mimi,mke wangu na Mama mkwe bila kosa lolote. Nifanyaje kuchukua hatua?

    Nikisema majambawaxi ndio hayahaya kuna watakatoa povu km wamemeza foma Ndio maana tukiilia timing tutaitungua tu po pote tunapoikuta NYAMBAF KBS ninausongo na hii mijitu yaani basi tu. Vichwa vya panzi wote
  10. mamitod

    Kuna watu wanaamini mkoa wa Kilimanjaro wote jumlisha na wilaya zake ni matajiri

    Wakosa chakufanya unakaa kulinganisha maendeleo ya mkoa. Wrwe unatoka mkoa upi? Ungesema basi huo mkoa ulio juu kuliko Knjaro. Hata ubinuke usugue makalio jiweni hakuna mkoa utaupita huu kwa kuwa mbele kimaendeleo ya kielimu, kijamii , kiafya etc. We kalia hayo hayo. Lijinga limoja linafikiri...
  11. mamitod

    Kwa hili la leo tayari kashapata kura Milioni 20 za Watanzania

    Aliyetoa hili povu hapa ana akili nyembamba kuliko uzi wa kushonea nguo. Hivi unaweza kupiga hesabu zilizotolewa pale ukatupa jibu kwamba tunalipwa ngapi au unaandika kwa itikadi ya siasa yako ya porini? Minyumbu mingine bana ni kuiacha tu iendelee kuliwa na mamba huku inajiona. Mtaendelea...
  12. mamitod

    Mugumu, Mara: Watu 7 wauawa kikatili kwa kupigwa risasi ndani ya shimo

    Watanzania kweli mapopoma wote, halafu tunapayuka eti tuko huru na kutamba tulipata uhuru 1961 ili tujitawale STUPID IDIOTS! UHURU GANI? MAN INA SWINE!!!
  13. mamitod

    Shambulio la Lissu: Wajue Wasiojulikana Watakaojulikana na 'Wasiojulikana' Ambao Kamwe, Hawatajulikana!.

    Naomba kuuliza wakuu. Hivi hii sentensi au msemo wa watu wasiojulikana nyie wenzangu mwauchukulia vp? Najisikia vibaya sana kumsikia msemaji wa mamlaka nyeti akisema watu wasiojulikana bla bla bla.... Huku ni kujishushia heshima. Weledi qenu uko wapi? Intelijensia inafanya kazi kwa msimu? Mbona...
  14. mamitod

    Waarabu 300 kutoka Omani wamekuja kutusaidia au kutumaliza?

    Kweli akili zetu ziko kule yule hayati wetu alikosema zipo. Tumekuwa fukara wa kila kitu. Hakuna kitu kibaya km ufukara wa mawazo. Ndio maana hatukomi kuwa ombaomba. Tena wapewa kbs eneo waweke jina la nani vile? Nisaidieni maana nimechoka maradufu. KICHWA CHA MWENDAWAZIMU HII NCHI
  15. mamitod

    Kwanini mtu akitapika husikia njaa mara moja tofauti na akienda haja kubwa?

    Kwa elimu yangu ndogo ni kwamba ukiharisha chakula kinakuwa kimeshameng'enywa na kimeahaondoka kutoka tumbo la chakula na kipo kwenye utumbo ila ukitapika kinakuwa bado hakijameng'enywa na hivyo mwili haujapata cho chote. Maelexo ni mengi ila kwa ufupi ndivyo nielewavyo. Sorry km sijaweza...
  16. mamitod

    Siasa bwana ndio maana siitaki hebu angalia

    Ukubwa wa Ukubwa wa pua si wingi wa kamasi. Ujinga mtupu. Yanakokotwa tu. Si bure yule mhenga alisema wanatumia ..... kufikiri!!!! Thinking capacity 0
  17. mamitod

    Kubenea: Tundu Lissu amesema anawajua kwa sura waliompiga risasi

    Kwahiyo ht km alikuwa bb wa taifa hakuwa na mapungufu yake au nawewe unakokotwa tu? Kwa nn kulikuwa na majaribio 3 ya kutaka kumpindua? Jiongeze
  18. mamitod

    Mapenz kitandan

    Hivi vitoto vya siku hizi bana hata akili havina. Vimeharibika kila idara. Hivi hao baba zenu na babu zenu walizalisha hadi watoto 10 au zaidi unafikiri walikuwa wanaangalia porno wapi? Hizo zana ni auto zikikutana. Nguvu yako na mindsrt yako itakufanya uridhishe nafsi yako hata bao 6 ni...
Top Bottom